Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikundi cha Waislam chatawanywa kwa mabomu Mnazi mmoja - Dar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mwinukai, Oct 17, 2012.

  1. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mchana huu polisi wamepiga mabomu hapa mnazimoja kusambaratisha kikundi cha Waislamu kilichokuwa kikiandamana kupinga Waislamu wenzao waliokamatwa huko Mbagala.
     
  2. Thanda

    Thanda JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,915
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vipi kuhusu Ponda, hawakuzungumzia hilo?
     
  3. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mbona wiki hii wameanza kabla ya ijumaa?
     
  4. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ngoja nishuke niwaulizie zaidi maana naona nikiwa ghorofani nikishuka nitakujuza zaidi, ila mbegu alizopanda JK na CCM sasa zinachanua kwa kasi
     
  5. K

    Kishalu JF-Expert Member

    #5
    Oct 17, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 575
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    vipi tena hao waislamu mbona wanataka kulazimisha wanavyotaka wao kwani wanajua kiza cha huko Mbagala.Jamani viongozi na maimam jaribuni kuwaelimisha hao vijana ili tuacha kulumbana na vitu ambavyo havina msingi wowote tuiachie mamlaka huzika itende kazi yake na isipotenda hapa kuna ulazima wa kulazimisha na kudai haki kwa hao wahusika na hapo kwa muislami mwenye akili ataunga mkono na serikali itakubali bila kipingamizi
     
  6. m

    mwinukai JF-Expert Member

    #6
    Oct 17, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Ijumaa ni vita kama Jumatano ni hv basi ijumaa huenda ikawa vita kabisa
     
  7. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #7
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    maandamano hayana siku
     
  8. M

    Mujanjabi Member

    #8
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ni ukosefu wa akili tu,wao kuchoma makanisa na wakristo wakiamuwa kuandamana itakuwaje?.ni ukosefu wa ustarabu na elimu pia,mtu uliyekamilika huwezi fanya kitu kama hicho!,
     
  9. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #9
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Movie ndo inaanza naona
     
  10. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #10
    Oct 17, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nasema piga hao mburula/Boko haram
     
  11. zaleo

    zaleo JF-Expert Member

    #11
    Oct 17, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,703
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Vibakuli tena!
     
  12. S

    SIR JAPHET Member

    #12
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimepita muda huu mnazi mmoja polisi wengi wenye bunduki wako eneo la remsi m.moja dar?nahisi kuna ujambazi,mwenye taarifa atujuze
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,960
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    Tunakoelekea siko. Kama hawa watu wangekuwa na ajira ya uhakika bila shaka wasingetusumbua hivi!!!!
     
  14. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #14
    Oct 17, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Movie ndo inaanza naona starring leo nani mbona nasikia Starring mkuu Ponda amekamatwa?
     
  15. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #15
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Piga hao wowowoooooo!!!
     
  16. h

    hippocratessocrates JF-Expert Member

    #16
    Oct 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 3,613
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu umeona enh?..Ok, waandamane waelekee wapi?mf. nani atapokea maandamano, ulinzi wa Polisi waliomba?
    Hakuna wanaozuiwa kuandamana, lakini tufate taratibu jamani! ..Halafu Si kila kitu lazima kuandamana, kutoa tamko n.k!
     
  17. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #17
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Matatizo ya akili za kushikiwa, wenye akili zao wanachakarikia maisha tu saa hizi...
     
  18. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #18
    Oct 17, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hicho kitakuwa ni kikundi cha watu wachache tu wanatumia jina la waislaam, lakini siamin kama Waislaam wa kweli hawana busara kiasi hicho. Tena nashauri Kova ametume askari wenye majina yanayofanana na mjina yao, Afande Ramadhan, afande Salum, Afande Ustaadhi Juma na yanayofanana na hayo ili wakawashulikie vizuri wenzao maana waislaam wasio na busara wanaangalia hata majina ya askari walikuja kuwakamata ili waseme wakrito wanawaonea au wanapendelewa.
     
  19. Hoho

    Hoho JF-Expert Member

    #19
    Oct 17, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 291
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    waislamu tuacheni malumbano tumtafute Mungu kwa dhati na tujenge tz yetu' daaah!.
     
  20. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #20
    Oct 17, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Natabiri huu mwezi unaweza usiishe kabla risasi ya moto haijatafuna mmoja kama wakiendelea na huu ukosefu wa subira.
     
Loading...