Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikulacho kinguoni mwako

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Babylon, May 13, 2009.

  1. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #1
    May 13, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ndugu zetu Tanganyika kwa mika mingi hamkutaka kukisikia kilio cha ndugu zenu wa Zanzibari,mlikuwa mnawakejeli pale dola linapowatesa na kuto watendea haki ,leo ndugu zetu mmebaini na kuelewa hadaa na ulahai wa vingozi , kwa kiasi fulani naweza kusema kinachotendeka bara ni robo tu ya machungu tunayoishi nayo huku zanzibar .Mabadiliko ya upande wowote katika jamuhuri ya mungano wa TANZANIA ndio utakuwa mwanzo wa Maendelo nakuondokana na mawazo finyu tunayo bambikizwa na viongozi.


    (hakika ya vitamu vinasumu ndani yake)
     
Loading...