Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikulacho kinguoni mwako; Serikali ya CCM inatunyonya, haitujali, itatumaliza!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gagurito, Apr 5, 2012.

  1. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kwa kitendo cha kumuengua Godbless Lema kwa hila chafu imeedhihirisha wazi wazi kuwa Serikali ya sisiemu haina nia ya dhati ya kuwaletea maendeleo watanzania bali ipo kwa madhumuni ya kuwanyonya wananchi wake na kuwadhorotesha na kuwafanya masikini wa kutubwa kwa manufaa yao (ccm) wenyewe ya kutawala.
    Ni jambo la kushangaza kila kukicha kuingia katika chaguzi ndigo ambazo zinagharimu mabilion ya shilingi za nchi masikini kama Tanzania. mwezi january alikaririwa Msajiri wa vyama vya siasa ndugu John Tendwa akisema uchaguzi mdogo mmoja (by election) unagharimu si chini ya BILION 19 za kitanzania. juzi ilikuwa Igunga, jana Arumeru Mashariki, na kesho ni Arusha kesho kutwa je? mnategemea kwe mwendo huu maendeleo yatafikiwa? hapa kazi ipo!
     
  2. m

    mr who Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Tatizo ni mbunge ambaye hajui nini maana ya kuwa mbunge, lema hakujua kuwa mbunge ni cheo muhimu hivyo unatakiwa kuwa na kauli nzuri na maneno yenye hekima,si kuropoka na kusababisha hasara kama hii,km asingeropoka wapi ccm wangempatia nafasi ya kumuangusha?
     
  3. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    lusinde je
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Hakuna ushahidi juu ya hilo tofauti na tetesi mkuu!
     
  5. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nyani halioni kundule. kama ni lugha chafu wao ndio wachafu zaidi ya hao wengine. BUT kwa mwendo huu tutajikwamua kweli?:focus:
     
  6. Havizya

    Havizya JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,466
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hakika ukitaka kujua nguvu na hasira za mlevi, wewe mwaga POMBE YAKE,ccm inatamani, na inataka kujua hasira na nguvu za wana Arusha na watanzania kwa ujumla wake. Marudio ya uchaguzi huu, yataifanya ccm ifahamu hasira za watz kwa sasa zikoje. Hata robo ya kura walizozipata 2010 hawatazipa tena. Wametufilisi tangu zamani na wanaendelea kufanya hivyo.
     
  7. K

    Kodemu Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unamaana gan kusema ivyo? inamaana hao wabunge wa ccm (lusinde, wassira etc) ndio wanakauli nzur kwa wananch? acha kujipendekeza ww.
     
  8. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135

    Mkuu huyu bwana ni kada mwenye damu ya kijani! ACHANA NAE!
     
  9. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Haswaaaaaa, ni kama wamemshika chui sharubu!
     
Loading...