Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikosi Maalum cha kuzui uhalifu!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kilinzibar, Mar 18, 2009.

  1. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #1
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Polisi ivi karibuni wametangaza kikosi maalum cha kuzui uhalifu na kutoa namba

    ndeeefu kweli za kupiga, wamedai ukipiga tu jamaa wako fasta mara moja

    wanatokea kwenye tukio...sasa hii inamanisha zile namba za dharula kwisha

    kazi au? na ina manisha kuwa kabla ya kuanzishwa kwa kikosi hicho ina maana

    kulikua hakuna emergency respond? basi wawambie na ndugu zao wa zima

    moto wanzishe kikosi pia.....
     
  2. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #2
    Mar 18, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Hata mimi nilishangazwa. Yaani wameunda kisosi ambacho kinafanya kazi ya kawaida ya Polisi!
     
  3. Kilinzibar

    Kilinzibar Senior Member

    #3
    Mar 18, 2009
    Joined: Mar 6, 2008
    Messages: 125
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usishangae ukasikia kina budget yake pia.....!!!!!
     
Loading...