Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikosi cha zimamoto

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by bob68, Feb 29, 2012.

  1. b

    bob68 Member

    #1
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba kujua ni kipengelee gani cha sheria ya nchi kinachoruhusu kikosi cha zima moto kusimamisha magari na kukakugua fire exstingush na kama hauna unaandikiwa notification.msaada wakuu
     
Loading...