Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikosi cha wasomi [Doctors, engineers, na wengine] kuhutubia mkutano wa CHADEMA Reading, UK

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chilisosi, Aug 20, 2012.

  1. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [h=3]MKUTANO WA CHADEMA READING[/h]

    [​IMG]
    TAWI LA UK



    Mkutano utafanyika siku ya Tarehe 26/08/2012 kuanzia saa saba mchana mpaka saa kumi na mbili jioni, siku ya Bank Holiday. .Risc Reading International Solidarity Centre, 35-39 London Street, Reading, RG1 4PS .
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]BAADHI YA WATOA MADA MBALI MBALI WATAKAONGEA SIKU HIYO NI;

    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]DR, LUSINGU[/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]DR, ALEX [/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]ASERI KATANGA (Chairman computers for AFRICA)[/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]Engineer PRUDENCE[/FONT]
    [FONT=Arial, Helvetica, sans-serif]LIBERATUS MUSIBA (Msc, Project planning & Management)[/FONT]
    NA WENGINE WENGI
    Watanzania wote na wadau mbali mbali mnakaribishwa
    MFUKO WA KUFA NA KUZIKANA UTAANZISHWA SIKU HIYO KWA AJILI YA WATANZANIA WOTE WAISHIO UK. MFUKO UTASAIDIA KUSAFIRISHA MAREHEMU PAMOJA NA MFIWA MPAKA NYUMBANI. KITU AMBACHO UBALOZI WETU UMESHINDWA KUKIFANYA



    SISI SOTE NI NDUGU, TATIZO NI CCM


    ni wakati wa kusimama na kusema tumechoka

    KWA MAELEZO ZAIDI WASILIANA NA HAWA WAFUATAO
    MWENYEKITI: Chris Lukosi 07903828119

    Au tutumie email kupitia chademauk@gmail.com

    [TABLE="class: yiv395726905tr-caption-container"]
    [TR]
    [TD="class: yiv395726905tr-caption"]

    Peooooople's Power[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]

    [/FONT]
     
  2. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,053
    Trophy Points: 280
    mapambano yanaendelea
     
  3. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa nini uweke "wasomi"?
     
  4. b

    baajun JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is another level...
     
  5. M

    Mzee wa fund JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 520
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Viva CDM.Keep it up.
     
  6. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huo mfuko wa kufa na kuzikana unachafua ajenda. Kwani huko UK mnasaidiana kiitikadi???? Maana mkutano huo utaudhuriwa na wanachama/wapenzi wa CHADEMA. Nashauri itafutwe forum nyingine kwaajili ya kuanzisha huo mfuko wa kufa na kuzikana ili tudumishe utaifa wetu hata kama mpo nje ya nchi.
     
  7. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,151
    Likes Received: 2,407
    Trophy Points: 280
    Ukombozi kila kona ya dunia.
     
  8. h

    hans79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Chanzo muhimu kwa hiyo kufa na kuzikana sawa kuwa agenda mojawapom
     
  9. Kalashkano

    Kalashkano Senior Member

    #9
    Aug 20, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kaka hapo hujaelewa kidogo hao jamaa wanasema, ccm imeshindwa!
     
  10. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inaelekea hujanielewa vizuri. Sijapinga kuwa agenda ya kufa na kuzikana si muhimu kwenye kikao hicho, bali kitawatenga wengine wenye itikadi tofauti. Bado kunauwezekano wa kuitisha mkutano maalumu kwa ajili ya agenda hiyo muhimu bila kuhusisha itikadi. Samahani na pole sana kama nimekukwaza kwa angalizo hili.
     
  11. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Huo mfuko ni kwa ajili ya watanzania wote waishio UK , uwe CUF, CCM, UDP PONA kila mtu atanufaika na huu mfuko
     
  12. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #12
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda hii: "Sisi sote ni ndugu, tatizo ni CCM". Hii inapaswa kuwa kauli mbinu yetu sote kuelekea 2015.
     
  13. Chilisosi

    Chilisosi JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2012
    Joined: Oct 19, 2008
    Messages: 3,054
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    asante kaka
     
  14. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ulitaka wampeleke shibuda au lusinde

    V
    SENGEREMA
     
  15. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Asante kwa ufafanuzi. (LIKE)
     
  16. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #16
    Aug 20, 2012
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,624
    Trophy Points: 280
    Dr.,

    Bila ya kukanusha ukweli wa wazi unaoudokezea, napenda ku challenge hii notion inayo imply ya kwamba tatizo letu ni CCM tu, tukiwaondoa mambo yatakuwa "hunky-dory".

    Obviously kauli mbiu zina characteristic ya ku oversimplify mambo, lakini hili halizuii a fuller examination ili hata watu wakitumia kaulimbiu hizi, wawe na context.Kwa sababu unaweza kuwambia watu "tatizo ni CCM" wakakupa nchi, uka implode kwa sababu nchi haina culture ya institutional politics, uka wa disappoint watu buree.

    Kuna wengine tunaoona kwamba kuna mizizi ya matatizo yetu iliyo katika mambo yaliyo na kina zaidi ya vyama, na kuharakisha lawama kwa CCM tu ni kuficha tatizo.

    Nimeuliza kuhusu "Red Brigade" ya CHADEMA hapa http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/310262-picha-mbalimbali-operesheni-m4c-morogoro.html#post4461104

    Na hapa http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/310262-picha-mbalimbali-operesheni-m4c-morogoro-2.html#post4463895

    Sijapewa majibu.

    Inaonekana labda CCM kiko vulnerable zaidi kwa sababu kina form serikali, lakini is CHADEMA truly principled?
     
  17. M

    Molemo JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Umenena vema mkuu Kitila.Mbunge wetu mtarajiwa wa Iramba Magharibi.
     
  18. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unaweza kuyaorodhesha baadhi ya hayo mambo yaliyo na kina zaidi ya vyama?
     
  19. M

    Molemo JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Kuwa mfuasi wa Magamba yataka moyo.......Mkuu nakushauri muulize kwanza Nape kuhusu Green Guard na unyama waliofanya kule Igunga.
     
  20. m

    majebere JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,191
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    Hao wasomi wameleta faida gani Tanzania? Hawana tofauti na hao wa M4D(death).
     
Loading...