Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikosi cha uokozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Jul 19, 2012.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mpaka leo tanzania haina kikosi maalumu cha ukozi wa dharura aidha cha nchi kavu ,majini au angani.mfano jana giza lilipo ingia shughuli za uokozi zikasitishwa,je mtu gani atahimili kukaa majini akisubiri kuokolewa mpaka asubuhi,yaani baada ya
    masaa 24.udhaifu udhaifu.............................................udhaifu
     
Loading...