Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikosi cha SIMBA TAIFA KUBWA

Discussion in 'Sports' started by KAUMZA, Oct 9, 2010.

  1. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #1
    Oct 9, 2010
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    WanaJF, NAOMBENI mwenye kukumbuka vema anitajie kikosi kilichoifunga sports club villa ya Uganda mwaka 1991 au 1992. Enzi za akina Majjid Musisi, Hassan Hafif na Zamoyon Mogella. Pia nijulishen ilikuwaje SIMBA SC, TAIFA KUBWA ikashindwa kutwaakombe la CAF mwaka 1993 ilhali ilikuwa ktk nafasi nzuri baada ya kutoka droo na Stella Abijan. Je, ni fitna za Dewji kama inavyosemekana au walizidiwa na mchezo?
     
  2. JuaKali

    JuaKali JF-Expert Member

    #2
    Oct 10, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 787
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Unataka kumfungulia kesi Dewji? kumbuka ya kale hayanuki!!
     
Loading...