Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikongwe amuua 'baby' wake kwa wivu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Aug 22, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    AJUZA mwenye umri wa miaka 70, Asha Omary mkazi wa Cha Ngedere, tarafa ya Ngerengere wilayani hapa, anashikiliwa na Polisi kwa tuhuma za mauaji ya mumewe, Rajabu Athuman (70) kwa kinachodaiwa kuwa wivu wa mapenzi.
    Mauaji hayo yalifanyika Agosti 19, saa tisa alasiri, kijijini hapo, pale mwanandoa huyo alipochukua kisu na kumchoma mumewe mkononi na kusababisha kifo chake kilichotokana na kuvuja damu nyingi.
    Source:Habari Leo

    My take
    Jamani wivu hauna umri, kupenda hakuna umri.
    Poleni sana watoto, wajukuu na vilemba wa mzee Rajabu.
    R.I.P Rajabu
     
  2. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Usichezee mapendo, hatari!

    R.I.P Rajabu
     
  3. B

    Bi nyakomba JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 384
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    jamani, kapoteza bby wake nani atampa mayenu bibi
     
  4. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli kupenda ni mzigo..
    R.I.P Babu Rajab Athumani!
     
  5. salito

    salito JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mdomo umenijaa ubwabwa..
     
  6. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    ASHA miaka 70 anaitwa AJUZA!RAJABU miaka 70 hapewi jina inakuwaje hii?
     
  7. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Haya bhana Mzee wala hatumii viagra.............teh teht tehe....
     
  8. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,789
    Likes Received: 2,187
    Trophy Points: 280
    sasa nae Rajabu kwa nini alicheza faulo mpaka Asha akajua.....ona sasa....
    RIP Rajabu......
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inasemekana alijipatia kabinti kadogo bibi akashtukia dili
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Fidel 80 ulivyoiweka thread kama mwandishi wa habari vile............

    R.I.P Rajabu Mapenzi yanaua
     
  11. Zambavuni

    Zambavuni Senior Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 108
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Inasemekana ni raana ya ukoo. Maana eti hata shangazi yake huyo ajuza alimuua kwa stail ileile mme wake wakiwa wamekaa ndani ya ndoa miaka 54. Wanaotaka oa familia hiyo kuwa makini msije chinjwa.

    Sourc: Jirani
     
Loading...