Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikombe

Discussion in 'Jamii Photos' started by shoshte, Apr 9, 2011.

  1. s

    shoshte Senior Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni kwa kazi na starehe, sasa naona vikombe vimekuwa ndo deal ya kukimbilia sasa je ni yupi wa ukweli na ni yupi anachakachua wadau saidieni hapa:frown:
     
  2. n

    nyuki dume JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Awali ni awali hakuna awali mbovu
     
  3. gobore

    gobore JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 729
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Sioni picha hapa sa sina uhakika kama upo kwenye jukwaa linalohusika ndugu yangu
     
  4. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Tukuulize wewe uliyeanzisha thread ya vikombe?
     
Loading...