Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikombe kingine chapatikan mtwara

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Smarty, Mar 31, 2011.

  1. S

    Smarty JF-Expert Member

    #1
    Mar 31, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 659
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    jamani hizi njaa zinatupeleka pabaya na hawa viongozi wetu inaonekana ni hopless mandazi. Bibi mwingine yupo mtwara katk kijiji alichozaliwa mkapa naye anagawa kikombe kwa jero jero. Mpaka jioni mtasikia mkuu wa mkoa kanywa, wa wiilya kanywa na wengine wengi tuu. Hv tz tumerogwa! Kuna kipindi hii nchi ilitaka kuongozwa kwa kuskiliza utabiri wa sheke yahaya bahati nzuri hilo likazimwa. Sasa naona ni mwendo wa kikombe. Kwenye mahospitali manesi wanakula shushi wanataka waombe likizo kwa sababu kazi hamna. Poor tanzania.
     
Loading...