Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe cha Mbeya kiboko

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Fidel80, Apr 9, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Nabii Joshua Mwantyala akiwanyunyuzia maji ya tiba wananchi waliokusanyika katika mkutano wake wa Neno la Mungu la uponyaji na kuwaombea wagonjwa wote wenye magonjwa sugu kama vile Ukimwi, Kansa na mengineyo. Nabii Joshua juzi alianzisha huduma ya tiba yake inayojulikana kama majibu ya tiba ya maajabu ya Loliondo ambapo yeye hutoa matone ya maji ya uponyaji.ambayo huwanyunyuzia wagonjwa vinywani(Picha: Regnald Miruko)
     
  2. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hii sasa kali dah
    Kila mtumishi anajaribu kuja na style yake sasa imradi kukonga nyoyo za wenye matatizo.
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    mbona naona nabii ana koti kama la Chadema?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    matone ya maji...........
     
  5. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hivi vikombe sasa vinaelekea kubaya. Tumekuwa watu wa kuamini vikombe kama watu enzi za kale! Hii ni aibu sana.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa wanaenda na wakati ukiona mwenzio anapiga sana dili na wewe unaboresha zaidi ili uwavute kwako.
     
  7. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 648
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    kama wanauwezo wa kutibu watu waithibitishie serikali ili waondoe wizara ya afya, fedha hiyo iende ikafanye shughuli nyingine za maendeleo kwa sababu yenyewe nayo inashabikia khali hii.inatisha sana kila kukicha vinaongezeka ayaaaaaaaaaaaaaah!
     
  8. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nadhani tatizo halipo kwa watoa vikombe au matone, tatizo hii nchi ina malimbukeni na majuha wengi ambao hupapatikia mambo bila kutafakari. Mfano mdogo ni pale unapokuta tukio lolote barabarani na mkusanyiko mkubwa wa watu waliokatiza safari zao bila sababu za msingi, leo hii ukisema mavi ya kunguru yanatibu magonjwa sugu hutakosa watu majuha.
     
  9. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Uhuni huu .. halafu ukiangalia kwa haraka haraka (kwenye hiyo picha) wanawake ndiyo victims ...
     
  10. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    umenifurahisha kwa ukomedi wako mkuu
     
  11. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #11
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    na bado.....
     
  12. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,086
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hakika mshirikina huyu kawa mbunifu zaidi ya mshirikina wa loliondoz na wale wa mikoa mingine, Method leo ndio umeona kama ni aibu? aibu ilianzia pale media zilipoacha kutangaza isue za msingi na kuanza kutangaza ushirikina na viongozi wa makanisa wakaweka pembeni mafundisho ya biblia na kuanza kushabikia ushirikina, hapo ndipo aibu ilipoanzia.
     
  13. M

    Miruko Senior Member

    #13
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 8, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu Miruko naye alichukua picha hii kwa Charles Mwakipesile wa Gazeti la Majira, Mbeya.
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,883
    Likes Received: 947
    Trophy Points: 280
    Watakuja wengi kwa jina langu
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Charlatans at work..deceiving wadanganyika na serikali ikiwa kama haipo. Biz as usual.

    Wanaeza kwenda kwene hiyo tiba na magonjwa kumi wakarudi na magonjwa ishirini..kwanza hizo chupa za maji tu zinaeza kuwa source ya madhara na maambukizi..btw the nadhani ni grade ambayo zinatakiwa zitumike mara moja tu..wajinga ndio waliwao.
     
  16. Mgombezi

    Mgombezi JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 630
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usitumie neno hili "MAJUHA", hayajakukuta na mshukuru Mungu kwa hilo. Kwa kweli kumekuwa na tabia ya kuwabeza watu wanaotafuta suluhu za maradhi waliyonayo. Katika nchi kama yetu ambapo Serikali imeshindwa kuwa na huduma za afya za kueleweka, unategemea nini? Tunaishi kwa kuamini zaidi juu ya uweza wa Mungu, hata serikali inapokumbana na tatizo la umeme huwa wanasubiri uwezo wa Mungu katika kuleta mvua. Takriban watanzania wengi wana matatizo ya afya ambapo wamekosa tumaini, na hii inadhihirika pale ambapo linajitokza tumaini jipya. Wako watu wana uwezo wa fedha lakini wanakosa suluhu ya afya zao kwa magonjwa yanayowasumbua, unategemea watafanya nini?

    Jambo la msingi ni kumshukuru Mungu kwa wewe ambaye afya yako inaendelea vyema na bado hujapata maradhi ambayo wanasayansi wameshindwa kutoa suluhu yake. Lakini kumbuka yanaweza kukupata hata wewe, hujatenda mema sana kwa Mungu.

    Tutumie kauli njema katika kuwaelimisha wale ambao tunafikiri wanapotea na huku tukiwapatia tiba mbadala.
     
  17. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #17
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Ninachofahamu neno la Mungu ni timilifu na halina mapungufu, alitumainiye hilo litamponya pasipo nyongeza ya kitu chochote.
    Lakini kama unaniambia Mfa maji haachi kutapatapa basi endeleeni, majuto mjukuu.
     
  18. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    hii kwelii kali duh!!
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Jamaa haya maji sijui ni mapya au yamechemshwa maana dah
     
  20. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2011
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Aisee we Mkale! Haya ni kweli kabisa.TZ ni kweli ni majuha.
     
Loading...