Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe cha bibi tabora

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by anania, Mar 29, 2011.

  1. anania

    anania Member

    #1
    Mar 29, 2011
    Joined: Jul 2, 2010
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani ndugu zangu imefika kipindi inatubidi kutumia hata elimu ya ngumbalo au darasa la saba kutambua kuwa hakuna kuoteshwa na Mungu wala nani.

    Huyo mama wa Tabora naye kaoteshwa na Mungu? na kuhusu kijana wa miaka 17 Mbeya ipo vipi?

    Kinacho fanyika ni kwamba hawa watu walikuwa wanatoa huduma ya dawa hii tokea zamani sema sasa wamesoma majira na nyakati ya kuwa wanatakiwa kutumia dawa zao kuwashika wengi zaidi kwa kudanganya kuwa wameoteshwa,ili jambo hilo liwe kiimani zaidi. na kupata baraka za viongozi wa dini na selikari.

    Inasemekana dawa anayotoa huyo mama wa Tabora ina nguvu sawa na kikombe cha babu ndio maana hata bei ni ile ile na foleni ni ndefu inakaribia na ya babu,utofauti ni kwamba kikombe cha mama hakina foleni ya magari.

    Na kuna watu wamejitokeza kutoa ushuhuda kuwa wamepona kwa kikombe hicho cha bibi.Kazi kwetu kutenganisha mchanga na dhahabu
     
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Yeah, nimeiona hiyo itv! Na bado watajitokeza wengi, they are nothing bt opportunists!
     
  3. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #3
    Mar 29, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba Pinda & Co wamsaidie ka wamsaidiavyo babu wa Loli
     
  4. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #4
    Mar 29, 2011
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Vipi kuhusu, anoited water ya Prophet T B Joshua wa Nigeria?
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Yesu mwenyewe aliomba kikombe kimuepuke. Wananishangaza sana wanaovikimbilia
     
  6. Garmii

    Garmii Senior Member

    #6
    Mar 30, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiso ni raman sa watu msee kumbe hujui aisee! Hata mm baada ya mda kidoko nitakuwa natoa kikwembe pia ati!
     
  7. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Gonga na tano hapo2......
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kIKOMBE KIKOMBE KILA CORNER..
    NI BORA FOLENI YA BABU IPUNGUE
     
  9. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    tiba serikali imesharidhia... sasa kila mtu ataibuka na kikombe chake..
     
  10. 5

    5cent New Member

    #10
    Mar 30, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Me ntakuja na glac ya togwa.
     
  11. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #11
    Mar 31, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    wataota sana mwaka huu, na hivi sirikali yetu ndio wanaongoza kwa kuvikimbilia vikombe...!
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Mar 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Na wakaribisha wote kupata Glass nusu sio kikombe wala bilauri kazi kwenu natibu mpaka Mateja wa bhangi mirungi na Unga,Glass ni Tsh.300 Tu! karibu wale wa TB pia wanapona ila baranga sina dawa
     
Loading...