Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe cha babu

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by AmaniGK, Mar 23, 2011.

  1. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #1
    Mar 23, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Malenga nawasalimu, Kwa jina lake Rabuka
    Nimeona nijihimu, japokua kushakucha
    Kwa hili jambo adimu,linalotusuka suka
    Kikombe, kikombe gani, Malenga nielezeni

    Kikombe, kikombe gani, atoacho Mwasapile
    Ni nini kilicho ndani, naombeni nifunzile
    Nambieni kwa undani,nende zangu na dumule
    Kikombe kikombe gani,Malenga nielezeni

    Mugariga mesikia,ni sumu ya kuwindia
    Wasonjo wanatumia, nyama pori tafutia
    Mishale waipakia , nyama pori tafutia
    Kikombe kikombe gani,Malenga nielezeni

    Mamia na kwa malaki, Semunge wameshafika
    Kwa sasa kilichobaki, Ushuhuda kutufika
    Au paka ende Kibaki,Ndio labda tasituka
    Kikombe kikombe gani, Malenga nielezeni

    Sio kwamba sina jero, ya kulipia kikombe
    Naweza kopa kwa Yero,Au Mudy shombeshombe
    Sitaki kuwapa kero,Kuelewa niwaombe
    Kikombe kikombe gani, Malenga nielezeni

    Kadi tamati wa tama, Mwisho mimi nimefika
    Mebaki nashika tama, Moyo warukaruka
    Naomba zenu hekima, Nipate kushawishika
    Kikombe kikombe gani, Malenga nielezeni



     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda kaka, kwa kuwa inasadifu ya sasa... Kip it up malenga!
     
Loading...