Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe cha babu ni zaidi, kansa yagaragazwa na Daktari bingwa Marekani abaki speechless !

Discussion in 'JF Doctor' started by Mag3, Jun 12, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    It is confirmed !

    Mgonjwa moja kutoka Marekani ambaye hakupewa nafasi yoyote ya kuendelea kuishi na madaktari zaidi ya watatu Marekani, hivi sasa kapona baada ya kupata kikombe cha Babu Loliondo. Huyu mgonjwa ambaye alisafiri kutoka Marekani akiwa kwenye kinachoitwa "wheel-chair" kwa kuzidiwa sana, karudi mzimaa na anatembea bila msaada wowote ule na kumwacha mdomo wazi daktari wake aliyekuwa anamtibu. Baada ya kuchukua vipimo vyote kama kawaida daktari hakuwa na kusema isipokuwa maneno yanayofanana na haya, "whatever it is that you are doing to your body, keep on doing it"

    Mungu aliyemwongoza Babu wa Loliondo lazima avuliwe kofia kwani huyu atakuwa mgonjwa wa kwanza kutoka nje ya nchi kupimwa kabla na baada ya kunywa kikombe na kuthibitika amepona. Pia nasikia mpaka sasa ameweza kutoa ushuhuda kanisani na mbele ya ndugu na marafiki zake waliokuwa wakimhudumia na kumpa msaada kwa wakati wote aliokuwa akiumwa. Hizi ni habari nzito na namwomba kama kuna mwenye taarifa zaidi kuhusu tukio hili ambalo limefungua ukurasa mpya si hapa Tanzania tu bali dunia nzima aendelee kutufahamisha zaidi. Mods nawaomba muiache hii thread hapa kwa muda.

    Kofia avuliwe Mungu
    !
     
  2. M

    Mkandara Verified User

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2006
    Messages: 15,419
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu mbona hizi habari za babu na tiba yake hazijawahi kuzungumziwa hata siku moja huku majuu?...Nimekuwa nikitazama channel kibao, magazeti na kadhalika lakini sikuti habari nzuri inayozungumzia tiba ya babu na karibu mwaka sasa unayoyoma.
    Kama kweli maneno yako unaweza kutupa site yenye madai haya maanake kusema mgonjwa alishindikana Marekani ni rahisi ktk upakaji mafuta mgongo (Massage) kutulainisha.
     
  3. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 869
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwani wewe umezitoa wapi hizi taarifa?Weka source mkuu,siyo kutuuliza siye.Vinginevyo ungekamilisha kabisa habari yako kabla hujaileta hapa.
    Watu bado mnaamini ujinga wa loliondo tu,kaaazi kwelikweli!
     
  4. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu, Source tupe ingekuwa vizuri utupe jina la huyo Daktari bingwa ili tuwasiliane nae kujua zaidi
     
  5. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 12, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Source: Umbeya na uzushi atakuja kusema ni ushuhuda. Niliangalia documentary moja CNN na Dr moja gwiji pale aliiponda ile mbaya tiba za asilia za Tanzania (ikiwamo ya babu) akisema mara nyingi hazifanyi kazi inavyotegemewa.
     
  6. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Huyo Mgonjwa hana jina?
    Daktari wake pia hana jina?
    Hata Hosiptali iliyompima haina jina?
    Hizi habari bila uthibitisho zinakera wajameni..
    Unafiki huu unaleta hapa..
     
  7. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Acha porojo bana, hebu lete ufafanuzi wa maswali ambayo watu waliotangulia wameuliza.......
     
  8. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha fixi!
    Uongo wa Babu umekwisha kudhihirika. Hatuwezi kudanganywa tena. Kansa ya Marekani ndiyo ipone wakati waTZ wengi wenye Kansa wamepiga kikombe na kurudi tupu! Babu siku hizi hana wateja amerudia kazi yake ya Ujenzi wa nyumba (Source: Mwananchi 29.5.11 Picha Front Page). Kwa hiyo hii ni mbinu ya kupeleka wateja wapya kwake. Tumeshituka! Babu ni tapeli, apotelee mbali!
     
  9. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #9
    Jun 13, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Source? Ni uongo.
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jun 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    bwana mdadisi
     
  11. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #11
    Jun 13, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Sijajua ni kwanini haya mambo ya huyu Mzee pia yana kuwa Politics!!
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ndio hivyo zinazungumziwa, na jamaa (mmarekani) kapona. Tusiwe tunapinga kila kitu!
     
  13. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wacha Marekani mimi nina colleague wangu alikuwa ameonekana Ana lung cancer baada ya kufanyiwa vipimo pale Milan Italy mwaka 2010 Novemba. Mwezi February 2010 alipata kikombe cha babu na mwezi April akawa kijazi pale St Petersburg nchini Russia na vipimo vimeonyesha hana cancer
     
  14. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2011
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu hiyo tiba ya babu inashangaza sana!binafs sijapata kuona mtu aliepona!though naamini watu wanapona!ila kuna mlinzi tuko nae ofsn alipata stroke!mwenyewe nimemgharimia nauli ya kwenda kwa babu ndio naangalia afya yake!akichangamka kama zamani ndio ntaamini!kwa sasa ngumu kumeza kidogo.
     
  15. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,905
    Trophy Points: 280
    Mimi nina mtu wa karibu aliyekwenda Loliondo, alikuwa natatizo la sukari, anaseme kwamba anajisikia vizuri, acha tuzidi kumwomba Mungu.
     
  16. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Hebu acha kamba za migomba wewe! Huyo Mgonjwa jina lake ni nani? Habari kama hii ingekuwa kwenye kila scientific journal....The Lancet, Science na hata Nature. Babu huyo anagawa Placebo na muuwaji mkubwa. Tanzania taifa la wajinga ingebidi awe amekamatwa huyo babu na kufungwa kwa kufanya mazingaobwe yasiyo na tija.

    Babu asimamishwe jamani!
     
  17. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #17
    Jun 13, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,553
    Likes Received: 2,484
    Trophy Points: 280
    Jaribuni tena kusoma nilichoandika kama "Great Thinkers" kuwa daktari aliyekuwa anamtibu amempima amebaki anashangaa hajui ugonjwa umepotelea wapi ! Of course and for very obvious reasons daktari hajaambiwa kuwa mgonjwa alisafiri hadi Loliondo kwa babu kupata kikombe !

    Mpaka sasa ndugu, marafiki na waumini ndio wanajua kwa nini mtu ambaye alishinda kitandani kwa miezi kadhaa ghafla sasa anatembea na kufanya shughuli zake kama kawaida. Naambiwa waliangusha hata pati la nguvu kushukuru - ukweli ndio huo, take it or leave it !
     
  18. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Invisible BAN This Guy, Hiyo sio sehemu ya kuandika uongo na Delete kabisa hii post mods
     
  19. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Hizi evidence za 'HAKI YA MUNGU' huwa zinaniacha hoi!!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160

    Kumbe wewe ni mjinga! Confirmed
     
Loading...