Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikombe cha babu ni zaidi, kansa yagaragazwa na Daktari bingwa Marekani abaki speechless !

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mag3, Jun 12, 2011.

  1. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #1
    Jun 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Nimepata tetesi kuwa mgonjwa moja kutoka Marekani ambaye hakupewa nafasi yoyote ya kuendelea kuishi na madaktari zaidi ya watatu Marekani, hivi sasa kapona baada ya kupata kikombe cha Babu Loliondo. Huyu mgonjwa ambaye alisafiri kutoka Marekani akiwa kwenye kinachoitwa "wheel-chair" kwa kuzidiwa sana, karudi mzimaa na anatembea bila msaada wowote ule na kumwacha mdomo wazi daktari wake aliyekuwa anamtibu. Baada ya kuchukua vipimo vyote kama kawaida daktari hakuwa na kusema isipokuwa maneno yanayofanana na haya, "whatever it is that you are doing to your body, keep on doing it"

    Kama tetesi hizi zitakuwa ni kweli basi Mungu aliyemwongoza Babu wa Loliondo lazima avuliwe kofia kwani huyu atakuwa mgonjwa wa kwanza kutoka nje ya nchi kupimwa kabla na baada ya kunywa kikombe na kuthibitika amepona. Pia nasikia mpaka sasa ameweza kutoa ushuhuda kanisani na mbele ya ndugu na marafiki zake waliokuwa wakimhudumia na kumpa msaada kwa wakati wote aliokuwa akiumwa. Namwomba kama kuna mwenye taarifa zaidi kuhusu tukio hili aendelee kutufahamisha zaidi, nawakilisha. Mods iacheni hii thread mpaka ithibitike kwanza ndiyo ihamishwe kama itakuwa lazima.

    Kofia avuliwe Mungu
    !
     
  2. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #2
    Jun 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Mag3, Babu akikusikian atasikitika sana.

    Kofia mvulie Mungu, Babu angependa useme hivyo.
     
  3. Kitty Galore

    Kitty Galore JF-Expert Member

    #3
    Jun 12, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 346
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wewe chanzo chako cha habari ni kipi? hatutaki uzushi
     
  4. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #4
    Jun 12, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,530
    Trophy Points: 280
    Ni kweli Mkuu Sikonge, kofia avuliwe Mungu.
     
  5. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2011
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Acha fixi!
    Uongo wa Babu umekwisha kudhihirika. Hatuwezi kudanganywa tena. Kansa ya Marekani ndiyo ipone wakati waTZ wengi wenye Kansa wamepiga kikombe na kurudi tupu! Babu siku hizi hana wateja amerudia kazi yake ya Ujenzi wa nyumba (Source: Mwananchi 29.5.11 Picha Front Page). Kwa hiyo hii ni mbinu ya kupeleka wateja wapya kwake. Tumeshituka! Babu ni tapeli, apotelee mbali!
     
  6. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #6
    Jun 13, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Wewe mbah...

    Kwani hapa tz wengine hawajapona? Acheni fikira mkumbuke siku ikifika kila mtu na mzigo wake

    Kaeni chini kupotezeana muda kama hauna imani kwa Mungu haupati kitu hata ukiita jina lake maishani mwako yote

    Pia kaka uliyeleta tetesi ni vizuri ukaweka source ya habari yako kajapo ka link kama kapo au kusema umesikia wapi
    Na sio kusema tetesi kama habari ni fact imetokea bora breaking news inaifaa hii

    Praise the Lord!
     
  7. C

    CLEMENCY JF-Expert Member

    #7
    Jun 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 211
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    I'll be back after short commercial break....................
     
  8. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #8
    Jun 13, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kama Mungu alimfunulia dawa ya kutibu magonjwa sugu haihitaji kuwa na imani ili kupona, kwakuwa wengi wamepona kwa imani kabla ya dawa ya babu na wanaendelea kupona na hata babu mwenyewe hafundishi kuwepo kwa tendo la imani kwa kila anayepokea tiba yake.

    Kuhusu wengi kupona hilo labda wewe uweke uthibitisho hapa na sisi tufahamu ni wangapi wamepona na walikuwa wanaumwa nini, labda kwa taarifa yako mimi nipo Arusha na hapa ndipo yalipo makao makuu ya KKKT kanisa la Babu, hapa makao makuu walitoa gari kusafirisha viongozi wao na wengi wa viongozi wanamatizo ya sukari nk ila kwa taarifa yako baada ya kutoka huko hali za baadhi yao zimezidi kuwa mbaya kuliko awali - aliyekuwa anafuata diet tu ili kuishi sasa anatumia insulin na ukumbuke kwamba hiyo ni taarifa ya watu wachache tu ukikusanya ya nchi nzima utachoka.

    Serikali kwa sasa inaogopa kutoa takwimu za ukimwi, kisukari na kansa zawale ambao zimewafuatilia sasa jiulize nikwanini, ila sikukatishi tamaa lakini huhitaji kuwa mtaalam sana kutafiti juu ya hili, hekima kidogo na elimu kidogo vyatosha.
     
Loading...