Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikombe cha babu kilikuwa fake

Discussion in 'JF Doctor' started by Salary Slip, Jul 31, 2012.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Jul 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 17,248
    Likes Received: 12,985
    Trophy Points: 280
    Gazeti la Nipashe la leo limeripoti yakuwa dawa ya kikombe cha babu imethibitishwa kuwa haikuwa na uwezo wa kutibu.Taarifa hii ni matokeo ya utafiti wa NIMRI.
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Jul 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    Too late na haisaidii kwa sasa zaidi ya kuwapa waliokunywa stress zaidi....wengi wameshakufa till day!!
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Jul 31, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mbona mimi nimepona!??? acheni hizo!
     
  4. M

    Miss S New Member

    #4
    Jul 31, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni fake tena hakina hata ahueni. Watu wamepoteza ghalama zao nyingi tu. Inakeraaaaah.
     
  5. EXTERMINATOR

    EXTERMINATOR JF-Expert Member

    #5
    Jul 31, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 345
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kikombe ni mambo ya imani na si issue ya maabara. so ukipeleka huko lazima itakuwa feki
     
  6. A

    ADK JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Poleni nyie mlioenda kwa mawili walikwenda kwa ajili ya matatizo hasa kisukari wengi nimewashuhudia wamepona
     
  7. m

    mathew2 JF-Expert Member

    #7
    Aug 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 279
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Ulikuwa huumwi wewe. Ubongo wako ulikudanganya
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wewe si ulikuwa na mafua tu?
     
  9. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #9
    Aug 1, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    KKKT wameumbuka
     
  10. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #10
    Aug 1, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    mradi wa kanisa umefilicka
     
  11. Mzizi wa Mbuyu

    Mzizi wa Mbuyu JF-Expert Member

    #11
    Aug 1, 2012
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 5,011
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Pumb...zao! Walikuwa wapi kusema muda wote ilhali kilionekana dhaifu toka mwanzo?
    JK ndie alieanzisha ujinga ule alijidai kwenda Oldonyo lengai kuangalia nyayo ya mtu wakale akapiga kikombe kwani pale ni karibu sana na kwa babu.
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Aug 1, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Kama aliweza kuwadanganya watu wengi na wa mataifa mbalimbali kwa kipindi kirefu vile,kama aliweza kuwaingiza mkenge viongozi wetu wa ngazi mbalimbali,basi alifanikiwa
     
Loading...