Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikombe atumiacho babu Alikiokota nyumbani kwake!!!!!!!

Discussion in 'JF Doctor' started by Ms Judith, Apr 3, 2011.

  1. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    source: http://mwananchi.co.tz/biashara/-/10635-usiyoyafahamu-kuhusu-mchungaji-mwasapila


    haya wapendwa,

    hii hapa homework mpya, kumbe babu alikiokota kikombe chake? na anatembea nacho kila anpoenda!
    Mungu gani anayetenda hivi? anayenunua vikombe na kupelekea watumishi wake?

    niende wapi kuukimbia uso wako?
    nikipanda mbinguni, wewe uko!
    nikifanya kuzimu kitanda changu wewe uko,
    nikisema giza litanifunika,
    giza na mwanga kwako ni sawasawa!
     
  2. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #2
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mungu wetu ni mwema, hawezi kufanya maovu kwa binadamu, au kumpa kikombe babu ni uovu?
    Kwani kitu gani katika dunia hii Mungu hawezi kufanya. Tusaidie kutafakari vizuri hili
     
  3. LD

    LD JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mmmmmh, utakapo fika wakati ulio amriwa mimi (Mungu), nitahukumu hukumu ya haki.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Judy unalo lako jambo

    you wanna walk high above God

    unazidi mpaka hata chembe ya nia yako njema inapotea
     
  5. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #5
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,063
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hii yote ni kazi ya mikono yake mungu
     
  6. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Ata Yesu alitumia vitu vilivyotengenezwa na binadamu kufanya miujiza.Mungu daima anafanya kinyume cha akili zetu.You can not connect the dot easy with matendo ya Mungu.Yesu aliongeza samaki na mikate iliyonunuliawa na mtu aliyekuja ktk mahubiri.Kule kana Altumia mkasiki ya. Watu na ata maji yalichotwa na watu pia. With God no scientific way to under stand him.
    If God can be defined his power and his hollyness at the laboratory or in a test tube ,Then is not so big cause he can stay in the lab testtube
     
  7. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2011
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    "Mafarisayo wkamuuliza Yesu kati ya huyu kipofu na wazazi wake nani aliyekuwa na dhambi hata akazaliwa kipofu! Akwaambia hakuna ambaye alikuwa na dhambi ila ilikuwa mipango ya Mungu ili jina lake liinuliwa. Yesu akatema mate chini akafinyanga tope na tazama akampaka machoni kisha akamwambia nenda kanawe kwenye lile bwawa. Baada ya yule kipofu kunawa na tazama alipata kuona. Watu walipomwona wakasema huyu si yule kipofu ombaomba? Wengine walikubali na wengine walikataa! Wakuu wa sinagogi walimwita na kumuuliza yule aliyekuwa kipofu naye akawaambia kuwa yule mtu aitwaye Yesu ndiye aliyemtendea haya. Wakasema hakika huyu siyo mtu wa Mungu maana anatenda dhambi".

    Tuna wengi nao wanabisha kazi ya Mungu kama Mafarisayo ambavyo hawakuamini kazi ya Yesu. Sitoshangaa Kwa baadhi ya watu kutoitambua kazi ya Mungu kupitia kwa watumishi wake. Hata Yesu angerudi leo bado kuna ambao hawataamini pia. Uzao wa Tomaso bado upo.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    The possesed at work!
     
  9. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,842
    Likes Received: 3,007
    Trophy Points: 280
    Miss Judith mbona wewe umeokotwa hatupigi kelele !.
     
  10. Kichwa cha panz

    Kichwa cha panz Senior Member

    #10
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 132
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kikombe cha babu ni kitendea kazi tu Judy wala usihofu hata kama kiliokotwa au kilidondoshwa kutoka juu, cha msingi babu anakitumia kama measuring tool yake ndo mana hakiachi kisije kikapotea, kutembea nacho ni aina tu ya utunzaji na haimaanishi vinginevyo... Usiitetereshe imani yako kwa kutafuta uhalali wa kikombe cha babu kwamba ni made in where!
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    sasa kinachotibu ni dawa?
    ni kikombe?
    ni babu?
    ni Yesu?
    hayo masharti ya kikombe hayatofautiani na mashahrti ya hirizi, wake up wapendwa!
     
  12. e

    ejom Member

    #12
    Apr 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2009
    Messages: 28
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Miss Judith Kwanza nakupa pole kila unacho dadisi kuhusu Babu kila mtu anakupinga na kukuona MJINGA Tuliokunywa tumepona Kama wewe huumwi shida yako nini?
     
  13. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    nikutoe wasiwasi kuwa hakuna haja ya kunipa pole. kila ninachokiandika hapa siandiki kwa lengo la kuungwa mkono na mtu. mi naandika kwa sababu naamini ndio ukweli na hata asiyeukiri leo atakiri kesho. mi naandika kutimiza wajibu wangu tu kama mwanajamii na mkristo. sitafuti thanks wala likes. mi naamini Bwana alikuja kutafuta na kuokoa kilichopotea. sasa ushindi ni wake Bwana na mimi nafanya tu kazi ya mjakazi shambani kwake kwa kuisema iliyo ya kweli. sitajali hata kama dunia nzima itamkataa Bwana Yesu, mimi nitaendelea kuwa naye.

    hata kama umepona, ujue kuwa tunachohoji sio kama babu anatibu na kuonya watu au la, tunahoji nguvu na roho iliyo nyuma yake na kama hilo ni somo gumu sana kwako, basi siku utakapoweza kulielewa utalielewa tu.

    Mungu yu mwema kwa wamchao
     
  14. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #14
    Apr 3, 2011
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Judith, Wewe huna imani na anayofanya Babu basi baki na werevu wako kwa Amani.
    Uache ule umati unamiminika kwa Babu kupata kikombe waendelee na Ujinga wao Kwa Amani.
    It is Simple as That.
    Why do you get so worked Over about Babu and his Kikombe? Why??? :noidea:

     
  15. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    i love those people my dear,

    naumia kuona wanakimbilia kikombe kama vipofu bila kujua ni roho gani wanayoikimbilia
     
  16. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    mhh...hii basi sasa inaleta maswali kweli. Lakini najiuliza, kwa nini anarudisha sifa kwa Mungu kama ni muongo?
     
  17. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,007
    Likes Received: 859
    Trophy Points: 280
    Umefunuliwa hivyo na Mungu au ni ujuzi wako tu?
     
  18. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 782
    Trophy Points: 280

    Miss Judith,

    Kama babu anaagua kupitia 'muujiza' Mungu kupitia ndoto, basi yeye Mungu alishusha kikombe, babu akakiokota, simple logic for believers.
     
  19. Nyenyere

    Nyenyere JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,526
    Likes Received: 654
    Trophy Points: 280
    How? Anayerudisha sifa ni yule aliyepona, aliyeponywa au wote?
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,451
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Namuliza Miss Judith kama ana uelewa ni wapi maandiko yanaonyesha kuwa Mungu ni careless? So why does she expect watumishi wawe kuwa careless.
     
Loading...