Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikojozi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaijabutege, Feb 8, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Baba mmoja alikuwa kikojozi. Tabia hiyo ilikuwa kero kwa mkewe kiasi cha kutaka kuachika. Hata hivyo mama akaenda kwa siri kwa mganga Kingalu ili apate dawa ya kumponya mmewe ugonjwa wake. Mganga kisha kumwambia mama kuwa ugonjwa wa mmewe ulisababishwa na jini, akampa dawa na maelekezo ya kuitumia kwa kuchanganya kwenye maji ya kuoga, bila kumjulisha mmewe.

    Siku mme aliyotumia dawa akafanya mambo ya ajabu zaidi; akajisaidia haja kubwa kitandani. Mke akamuuliza mme imekuwaje?

    Mme akasimulia:

    Niliota wewe umeenda kwa mganga ili upate dawa ya kutibu nisikojoe kitandani. Mganga alikwambia kuwa jini ndilo husababisha nikojoe kitandani na akakupa dawa uichanganye katika maji yangu ya kuoga. Kisha ukaniambia nikilala usiku nisisinzie kwa kuwa jini hilo litakuja dirishani kwetu. Ukaniambia nikilisikia nifungue mlango nilifukuze mpaka litakapoingia kwenye shimo la choo. Kisha likishaingia chooni nilinyee, na ndio utakuwa mwisho wangu wa kukojoa kitandani. Akamalizia kusema: "Nasikitika niliposhituka kutoka usingizini nikakuta nimeharibu. Mke wangu hii ndoto ni mbaya sana. Itabidi kesho niende kwa mganga Kingalu, ambaye nasikia ni maarufu eneo hili, ili nitafute tiba"

    Mkewe baa ya kusikia yote akamjibu mmewe. "Usinde kwa mganga, heri uendelee kukojoa kitandani"!
     
  2. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #2
    Feb 8, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Duuuuh kweli hii kali,
     
  3. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #3
    Feb 8, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Dah!
     
  4. m

    mamakunda JF-Expert Member

    #4
    Feb 8, 2011
    Joined: Jul 4, 2010
    Messages: 371
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kaaazi kweli!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...