Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikaptula Alichovaa Michelle Obama

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Rugas, Nov 2, 2009.

  1. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #1
    Nov 2, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kikaptula Alichovaa Michelle Obama Chazua Mjadala Mrefu

    [​IMG]

    Je mke wa rais haifai kuvaa kaptula?

    Wakati Michelle Obama alipovaa nguo ambayo ilionyesha mabega na mikono yake wazi mjadala ulizuka kuhusiana na nguo zipi ni sahihi kwa mke wa rais kuvaa, hivi sasa umezuka mjadala mwingine kama huo baada ya Michelle Obama kutinga na kikaptula kifupi. Picha za kikaptula hicho cha Michelle Obama mwisho wa habari hii.

    Mke wa rais wa Marekani Barack Obama, Michelle Obama amezidi kuonyesha tofauti yake na wake wa marais waliopita wa Marekani. Michelle amekuwa mke wa kwanza wa rais kuvaa kaptula na kupanda dage la rais Air Force One.

    Obama, mkewe na binti zake walikuwa Arizona katika vakesheni yao binafsi ya kutembelea sehemu mbali mbali za kitalii katika jimbo hilo lakini vyombo vya habari badala ya kushughulika na ziara ya mkuu huyo wa taifa kubwa duniani, walikuwa bize kupata taswira za kikaptula cha mke wa rais.

    Vyombo vingi vya habari vya Marekani vimekuwa vikijadili nguo anazovaa Michelle Obama kama zinafaa kuvaliwa na mke wa rais au la huku watu wengine wakitoa maoni kwamba Michelle ni mwanamke kama wanawake wengine hivyo ana haki ya kuvaa atakavyo.



    [​IMG]

    >



    [​IMG]
    [​IMG]

    [​IMG]


    nini maoni yako
     
  2. eRRy

    eRRy JF-Expert Member

    #2
    Nov 2, 2009
    Joined: Jun 12, 2009
    Messages: 1,066
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    kiko wapi, mbona hakionekani? Aaaaaagh!
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    [​IMG]
     
  4. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mama kajaliwa kinoma unacheck ushape huo na usafiri wa nguvu au mnasemaje kina Pretty, Kelly01 na FL?
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Nov 3, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Hicho ni kivazi tu cha kawaida kwani kuwa mke wa prezident ndo usivae
    nguo upendayo
    avae tu hakuna tabu
     
  6. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mama kajaliwa na hivyo ndivyo mwanamke anavyotakiwa kuwa na shape.
     
  7. Richard

    Richard JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 23, 2006
    Messages: 6,862
    Likes Received: 2,371
    Trophy Points: 280
    Kwa kawaida ukiamua kuwa casual unachagua vazi lolote iwe mamaa au mkulu mwenyewe.
     
  8. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Hamna lolote hapo angalia miguu hiyo msongombine au kwakuwa ni mke wa Rais wa Taifa kubwa?ukisema kajaliwa Urefu wa kuvutia nakubaliana na wewe ,juu ya haoyo yote Obama kafika hapo sisi ni washangiliaji tu tupo jukwaani ,hatuwashi wala hatuzimi.
     
  9. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huyu mama yaelekea ni Mtusi
     
  10. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2009
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Old News!!
     
  11. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ni kweli ni mrembo tu
     
  12. Shemzigwa

    Shemzigwa JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2009
    Joined: Jan 8, 2007
    Messages: 337
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nawewe inaelekea mtusi
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 4, 2009
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,631
    Likes Received: 2,814
    Trophy Points: 280
    Au Msomali
     
  14. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Natamani na 'mama Salima' aanze kuvaa kama hivi, kwani Dar kuna joto sana.
     
  15. I

    Irizar JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mhh kapendeza sana na yuko holiday RUHUSAA VAA MAMA UTESE !!!! Kila nguo ina sehemu yake waliokandia wana lao jambo, miwivu tuu.
     
  16. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2009
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    [​IMG]

    Michelle Obama on Election Night/A model wears the same Narciso Rodriguez gown at NY Fashion Week.

    [​IMG]

    Designer Maria Pinto and Michelle Obama
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Mrs. Obama and Mrs. Biden

    [​IMG]

    [​IMG]

    Michelle Obama Inaugural Ball Gown

    [​IMG]
    [​IMG]
    A Michelle Obama Fashion Statement

    [​IMG]
    The Big Day


    [​IMG]
    An Obama Embrace


    [​IMG]

    Barack and Michelle Obama Fashion

    [​IMG]
    [​IMG]






    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    Very sorry kwa majadala huu wa picha!, tuleteeni fasheni ya upande mwingine wa shilingi tuone designers za nguo za ma presizd na muonekano katika sura ya dunia!
     
  17. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Give us some nu.
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kazi imeanza na mama chinga angevaa sio?
     
  19. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    ASANTE SANA
    DU THEY LOOK WAOOOOOOOOOOOOOOOOO
    [​IMG]
     
  20. k

    kisikichampingo Senior Member

    #20
    Nov 4, 2009
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 128
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Anaonyesha uhalisia wake..Well Done. Copy and Paste ni noma!
     
Loading...