Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao Wana-Mtwara na Lindi kesho

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sizinga, Jul 23, 2011.

  1. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #1
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    [h=6]Wadau wote kutoka Lindi na Mtwara anayeguswa na maendeleo ya watu wetu ningeomba tukutane jumapili tar 24th July 2011 saa 8 mchana pale Mlimani city. Naamini mna nia njema na mmejihamasisha vya kutosha kujua kuwa ni wakati wa ku-take action badala ya maneno matupu. Naomba tuwahamasishe wengine na kila mmoja aje na watu wengine ili tuandike kurasa mpya ya maendeleo ya kusini. Namba yangu(Geoff Mwambe) ni 0655 509891 na 0784 509891.[/h]
    Wote wapenda maendeleo mnakaribishwa
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Wana mtwara na lindi hlf mnakutana mlimani city! Mngekutana huko huko. Ushauri tu.
     
  3. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hukohuko wapi??...!!
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    kwenu.
     
  5. W

    Walauwalau New Member

    #5
    Jul 23, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwn chahusu nin hasa
     
  6. SIMBA mtoto

    SIMBA mtoto JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35



    Msiache kujadili kuzorota kwa ujenzi wa barabara ya kusini maeneo ya Mhoro Rufiji baada ya uchaguzi kumalizika.
     
  7. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 613
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0

    ruvuma hususani tunduru vipi haituhusu?
     
  8. D

    Dafia Member

    #8
    Jul 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 35
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kikao kimeisha? mmediscuss nini na mimi naguswa ila nimechelewa kupata taarifa. next time utoe tangazo mapema ili tujipange maana mishe mishe za hapa town si unazijua inabidi tujipange katika swala zima la muda.
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Jul 29, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Cool, nilipata tangazo late, so hope next time tutajulishana, na feedback nitazitoa soon nikizipata coz nilikuwa safarini.
     
Loading...