Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao mwezi mmoja baada ya ndoa ya nini jamani???

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Jun 28, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Aku
    mi siwambii muache kuoana lakini kama kuna muda wakuendelea kuchunguzana embu chunguzaneni tu
    mtumpunguzie matumizi ya vikao visivyo na per diem jamani
    jana nimeenda kwa jamaa yangu nikakuta wanafamilia wengi nikahisi ni msosi ama shukrani ya ndoa
    muda si mrefu jamaa akanitumia kaka huku si simba wala yanga nikauliza maanake nini akadai wametibuana
    na familia yake kisa kurudi usiku,,jamanina sie wanaume kama umeoa unangania kurudi usiku ya nini???
    Mbonahivyooooooooooo wandugu kama amkujiandaa si mngebaki kwa wazazi wenu muendelee
    kuitana ma sweet ma orange chocolate etc,,,kisa nini hasa embu kama we ni ndugu yetu mwenye ndoa
    yenye furaha tupe msaada kwa vijana wetu tuwasaidiaje...jamani
     
  2. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #2
    Jun 28, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Problem is not getting married pal, suala ni kuchunguzana na kufahamu uhuru wa kila mtu, kabla na baada ya ndoa. Unajua iko hivi:-
    - mnapokuwa marafiki (kabla ya ndoa), kukutana ili kuwa pamoja huwa ni kwa nyakati maalum tena wakati mwingine kwa appointment.
    - kuna kuulizana maswali ikiwemo upo wapi honey, unafanya nini saa hizi, and in most cases kuna kupeana pole iwapo mpenzio amekwambia kuwa yupo kazini mpaka muda wa usiku!
    PROBLEM: Mnapooana, mnakuwa pamoja kwa wakati mwing kila siku. Uwepo au Kutokuwepo kwa mwenzio kwa nyakati fulani, huleta impression tofauti hasa baada ya kugundua vijitabia fulani fulani alivyonavyo mpenzio ambavyo hukuweza kuvifahamu kabla ya kuoana!
    SOLUTION: - Mvumilie mpenzio iwapo vijitatizo alivyo navyo ni vidogo (Just learn to live with them).
    - Hakuna haja ya kukwaruzana. Hata kama anawasiliana na his/her ex, itafika wakati ataacha tu baada ya kuona kuwa wewe ndiye umwonyeshao upendo wa kweli.
    - Hakuna haja ya vikao, msome mwenzio ujue anapenda nini, na kipi hapendi ili mwende sawa. Hardly kukuta kuwa mnaendana kwa kila kitu.
     
Loading...