Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kikao Mwanza

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mesaka, Nov 5, 2010.

  1. M

    Mesaka Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Uslama wa Taifa na CCM mbona hiyo Barua hamuikanushi?

    Kinana ulitegemea mkutano huo wa uchakachuaji waalikwa na waandishi wa habari?

    Usitufanye wajinga watanzania.mnababaika.
     
Loading...