Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao kati ya CHADEMA na Serikali (Ikulu) chaisha, makubaliano haya hapa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GeniusBrain, Nov 28, 2011.

  1. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kile kikao kati ya Rais wa JMT Dr. JK na ule ujumbe wa CDM ukiongozwa na Mbowe kimekwisha ikulu ikiwa ni muendelezo wa mazungumzo yao yaliyo anza jana na kuendelea leo saa 4 asubuhi. Kuna baadhi ya mambo mkuu wa kaya ameyakubali na kuna mengine yamekataliwa katika waraka ule ambao cdm walimuachia jana ikulu.

    Endelea kuwepo tutakupa data zaidi


    MAKUBALIANO HAYA HAPA CHINI:

    [​IMG]
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    haya asante...
     
  3. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    It shall be well with u!
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    sawa pamoja mkuu
     
  5. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,755
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    akatae lakini awe na uhakika anachokikataa watanzania nao wanakikataa
    vinginevyo.............
     
  6. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo gani yamekubaliwa na yepi yameachwa? Fafanua basi mkuuu. eeeenh!
     
  7. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Tyson alikuwepo?
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 0
    tumeambiwa tusubiri atatujuza zaidi. Tuliza munkari
     
  9. Nico1

    Nico1 JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 649
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    alikuwepo.
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hujamwona kwenye foto alivyokuwa akisinzia?
     
  11. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #11
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu vyanzo vyako vikiwa tayari vimenasa habari kwa uhakika usisite kutujuza, kila la kheri.
     
  12. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #12
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hayo si ndio majembe ya JK akose tena
     
  13. Kisiya Jr.

    Kisiya Jr. Senior Member

    #13
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tunajua kikao kimekwisha, na unataarifa ya makubaliano yao. Vinginevo ungekaa kmya tu manake kama badae sisi wenyewe tutapata tarifa kutoka vyanzo vingine. Bro jipange uje na hoja sio kuwapa watu munkari tu hapa.
     
  14. Pathfinder

    Pathfinder Member

    #14
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 11, 2010
    Messages: 31
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 15
    Pamoja mkuu...
     
  15. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #15
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Upande wa CDM amesign Mnyika na Upande wa Serikali amesign Nchimbi, dah!
     
  16. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #16
    Nov 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndo hayo tu waliyo kubaliana????????????????? Hivi hizo ndo hoja walizoenda nazo pale??????????? Ni zipi JK kazikataa??????????
     
  17. G

    Gamba Jipya JF-Expert Member

    #17
    Nov 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 403
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible, heshima mbele sana Mkuu!!

    Yani kikao cha siku mbili kimehitimishwa na Paragraph Mbili tuu, hii kitu hatuwezi kuipata kwa kina Mkuu.

    Gamba Jipya
     
  18. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #18
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa wameboresha wapi?

    Hivi Press release za IKULU HAZINA LETTER HEAD?
     
  19. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #19
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hIZI walienda na hizo hoja mbili????????????????????????
     
  20. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #20
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hiyo taarifa kwa vyombo vya habari kama ilivyo hapo haina maana yeyote kabisa .... needs lots of explanations!!
     
Loading...