Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha wazee wa CCM, Okt 29, 2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by zubedayo_mchuzi, Oct 29, 2011.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Tunaomba mtujuze hicho kikao cha wazee wamejadiri nini.
    Malechela alikuwepo
    Warioba alikuwepo
    Kingunge alikuwepo
    Msuya alikuwepo
    N.k Alikuwepo.
     
  2. Matango

    Matango JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We unauliza au unatujuza kuwa kulikuwa na kikao cha wazee.Mbona haieleweki. Nakadhalika alikuwepo ndiyo nini ?? kama umeamua kusema sema vitu vya kueleweka. Muda mali.
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,317
    Trophy Points: 280
    Magwanda wana matatizo kweli. We toa full info.
     
  4. O

    Othman Kh Rajab Member

    #4
    Oct 29, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bro mbona wam'zodoa m'dada kiivyo! Ni kwl ht mie nimeiona hiyo minor error! Ni km vl mgeni rasmi kaingia alipo'alikwa then awe kageuza viatu left kavaa rite! Logic unamnong'oneza! Usim'tahayarishe!
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    pengine wanajadili namna ya kumaliziana magamba watakapoenda dodoma mwezi ujao
     
  6. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Woote hamna kitu wala staki poteza muda wangu kufikiri walijadili nini. Wameshauza nchi yangu na sina cha kujivunia ktk u tz wangu
     
  7. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kina nani hamna kitu?
     
  8. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    inaonyesha umekurupuka.ni nini hujaelewa hapo juu'
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hebu ona CCM na CDM tofauti ni herufi ya kati tena D, Magamba na Magwanda sasa sijui utakubalu lipi mtu akuite wewe magamba au wewe magwanda?
     
  10. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kukuelewa ni kazi sana mkuu sijui unatumia Lugha gapi vile?
     
  11. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    tuache unafiki jana Kulikuwa na kikao cha wazee waliowah kuwa viongoz zaman,Nimeomba kwa waliokaribu na Mazungumzo hayo watujuze,naona watu wanalopoka tu,kama huna newz kaa kimya.
     
  12. m

    mpigilie JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 306
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwanini wewe usingeanza kukaa kimya toka mwanzo kama unajijua fika wewe ni kilaza? Au ndo wewe zubeda ulieimbwa na prof j kwamba umetoka bush kuja mjini ukaweka viatu kwenye friji ukijua ni kabati? Nahisi utakua ni wewe
     
  13. O

    Othman Kh Rajab Member

    #13
    Oct 30, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Abt 85% phone's holders had a widely vision in several langueges being used around cities, your low acknowledge or visionless surely being created yourself! If length of your age existence allow pl's back to school! We hv plenty of adults insitutes! That may lead u to avoid some unessential quiz.
     
  14. K

    KALABASH JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    What exactly are u trying to say? Is this supposed to be English languge or something else we havnt heard before?
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama hujui kitu si vibaya ukaziba mdomo wako.
     
Loading...