Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha watumishi wa umma Nzega na mkuu wa mkoa wa Tabora

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutukwao, Jan 9, 2012.

  1. M

    Mutukwao JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kikao kinatarajiwa kuanza mda wowote kuanzia sasa na agenda bado sijapata.
     
  2. PPM

    PPM JF-Expert Member

    #2
    Jan 9, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 839
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama huajapata agenda umbeya wa nini sasa. After all Nzega inatuhusu nini wana JF
     
  3. M

    Makamuzi JF-Expert Member

    #3
    Jan 9, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 1,157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kila kitu umeona cha kuleta hapa JF?
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 9, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 828
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    Lete mada mkuu!member weng wa JF wamechoka kusikia habari za viongozi wa tanzani.Ila huyu mama machachari kidogo.
     
Loading...