Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha Siri Ridhwani na Membe Uwanja wa Ndege

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MVUA GAMBA, Nov 29, 2011.

  1. M

    MVUA GAMBA Senior Member

    #1
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 102
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana Jf
    Leo majira ya saa Tisa mpaka saa kumi jioni Mh Bernad Membe alikutana na Prince walifanya kikao cha Siri kwa zaidi ya saa moja na baada ya kikao chao hicho Membe alisikika akimpigia sim Bwana Mukama na kumuambia Tayari ameongea na Mpiganaji na atamueleza mzee kwahiyo asiwe na Shaka aongee na wanahabari asipate Shaka

    Jukumu la kumuelewesha mzee ni la dogo kwahiyo aongee baada ya hapo dogo alitoka na baadae bosi wa Mambo ya njee alibaki
     
  2. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Yaani Membe, waziri wa mambo ya nje na ushirikiano wa kimataifa anahitaji kupeleka ujumbe kwa bosi wake kupitia mwana mfalme?
    Tunaelekea wapi?
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mmh! Napita. Lakini naendelea kujifunza, katika picha hii nani ni sterling.
     
  4. Alwatan

    Alwatan JF-Expert Member

    #4
    Nov 29, 2011
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We Unahangaika sana na hawa watu... Membe naona anawanyima kweli usingizi, maana kila siku wewe ni Membe this, Nape that,...

    Nahisi na leo usiku utamuota huyo Membe,.... Hahahaa duh!

    Ongezeni bidii kwenye maharambee huko... labda itasaidia.
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    tafadhali sana wewe simbilisi.............. hatuna prince wa king wala queen wal vitu vya namna hiyo usituvunjie heshima watanzania
     
  6. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #6
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,109
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    :lol: We haya wee!
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Nov 29, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mmmmmmh! Mkuu kikao kilikuwa na wajumbe wangapi? Maana kama walikuwa wawili tu isingewezekana haya mambo yajulikane, kweli prince yupo juu, aisee.
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    halafu jamaa anamwita dogo prince............ how many insults can we take in a day?
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Ulishawaona Watoto wa Nyerere wakilambana na Mawaziri wa baba yao?

    Sasa huyu anajifanya kuwaiga watoto wa Sadam Hussein, Ghadaffi na Hosni Mubarak?
     
  10. L

    LAT JF-Expert Member

    #10
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    mwana mfalme anapendelea chakula gani, matoke au machalari?
     
  11. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...Seems like Mukama was declaring a war. I wonder if he has an army ready for the fight. I see a guerrilla war ahead.
     
  12. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Can you imagine Hillary Clinton meeting wish Sasha to pass a message to Obama?
     
  13. T

    Topical JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Dec 3, 2010
    Messages: 5,177
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Uwongo mwingine bana hauna hata mshiko..membe is a close ally wa JK hamuhitaji dogo, pengine dogo ndio anamhitaji membe.
     
  14. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #14
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...In Africa? Yes we can!
     
  15. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #15
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,245
    Likes Received: 11,590
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  16. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #16
    Nov 29, 2011
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 100
    Trophy Points: 145
    Basi bwana, I surrender!
     
  17. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #17
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Membe on the way to 2015
     
  18. D

    DAR si LAMU JF-Expert Member

    #18
    Nov 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 2,919
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    ...And it has to do with what Mukama was talking today.
     
  19. M

    Mr. Clean Senior Member

    #19
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35


    Jamani, sometimes tukubali Riz1 anastahili uPrince,

    tusiwe wasahaulifu, ni juzi tu tumefanya uchaguzi, pamoja na kuwa jk hakushinda!...lakini tumesahau kampeni ilikuwa ya familia baada ya wazee ccm kumsusia?...jk, riz1, na malkia salma walikuwa wanahaha mikoani kupiga kampeni..mmesahau? sasa kwanini asiwe Prince?
     
  20. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #20
    Nov 29, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mfalme gani na wewe swahiba mbona unataka kuniudhi

    HATUNA MFALME

    WASITULETEE HIZO ATTITUDE
     
Loading...