Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha Pamoja, Dr slaa (Chadema) na Sam Ruhuza (NCCR) now!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by bibikuku, Feb 6, 2012.

  1. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimepata taarifa kuwa Katibu mkuu wa CHADEMA Dr Slaa anaelekea kwenye ofisi za NCCR mageuzi kwa mazungumzo na katibu mwenzake Sam Ruhuza. Nafuatilia kujua kipi kinazungumzwa kati ya makatibu hao wawili then nitawaletea hapa jamvini soon!

    Updates:

    Taarifa ni kwamba CHADEMA na NCCR wamekubaliana kuungana na kusameheana katika kila jambo walilowahi kutendeana na wamekubaliana kushirikiana kuanzia sasa. Katika makubaliano hayo Mbatia amefuta kesi ya uchaguzi dhidi ya Halima Mdee kesi namba 101 ya mwaka 2010. Kuanzia sasa wamekubaliana kufanya kazi kwa ushirikiano kwa lengo la kuimarisha upinzani na kuhakikisha CCM inang'oka mwaka 2015. Makubaliano hayo yamesainiwa na DR Slaa na Sam Ruhuza katika ofisi za NCCR Mageuzi dakika chache zilizopita.
     
  2. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Du: DR Yuko Busy sana, Majuzi hapa alikuwa Uzini Nasikia kamwaga sumu kali sana kule,
    Kabla ya hapo alikuwa Mbeya ambako alielezea waraka kutoka serikalini unaotaka kuzibiti
    wafanyakazi wa serikali wanaojihusisha na siasa, kabla ya hizi tena alitia timu Maskani yake
    ya ukweli Magogoni kuonana na Agent wake.

    This is the only busy General Secretary of all the political parties in Tanzania.
    Keep up the good work.

    Na hii event lazima Mhuza aweke kwenye resume/CV document yake
     
  3. j

    jigoku JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,302
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Tunasubiri utujuze
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Feb 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ulitakiwa upandishe hii baada ya at least kupata substance!
    Akiishia hapo Magomeni utatuambia nini?
     
  5. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Angechelewa wangemuwahi wengine kuiweka hapa jamvini! Na yeye anataka kuwa wa kwanza!
     
  6. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    Twasubiri updates toka kwako mkuu,piga kazi usirudi nyuma!
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Haya,...bora usiwe umbea
     
  8. e

    evoddy JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 300
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    I don't think its true.
     
  9. F

    FUSO JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2012
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,748
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    NCCR + CDM for 2015?

    NI mtazamo tu, msinipige mawe.
     
  10. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #10
    Feb 6, 2012
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Itapendeza sana
     
  11. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    still LOADING.............
     
  12. Ufunuo

    Ufunuo JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 6, 2011
    Messages: 565
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tunahitaji makamanda kadhaa toka nccr na wala si chama kuna kichwa kama Dr Sengondo Mvungi, mh. Machari, makamanda wa arusha nk. Mamluki wa ccm hatuwahitaji kama Mbatia
     
  13. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Taarifa ni kwamba CHADEMA na NCCR wamekubaliana kuungana na kusameheana katika kila jambo walilowahi kutendeana na wamekubaliana kushirikiana kuanzia sasa. Katika makubaliano hayo Mbatia amefuta kesi ya uchaguzi dhidi ya Halima Mdee kesi namba 101 ya mwaka 2010. Kuanzia sasa wamekubaliana kufanya kazi kwa ushirikiano kwa lengo la kuimarisha upinzani na kuhakikisha CCM inang'oka mwaka 2015. Makubaliano hayo yamesainiwa na DR Slaa na Sam Ruhuza katika ofisi za NCCR Mageuzi dakika chache zilizopita.
     
  14. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,050
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    ngoja niamini hizi taarifa...ni jabo jema sana lakini mbatia ana mapenzi na magamba
     
  15. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nina hakika na ninachokifanya mkuu PJ
     
  16. k

    kwamagombe Senior Member

    #16
    Feb 6, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ushirikano ni mzuri lakini lazima uwe na mipaka, mfano kwenye chaguzi mbaalimbali, ikitokea jimbo fulani kila mtu anataka kusimamisha mgombea inakuaje? waseme wanataka kushirikiana kwa lipi?
     
  17. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #17
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ondoa shaka Crashwise wanasiasa hubadilika kila dakika. Huenda leo Mbatia kauona wokovu
     
  18. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    padri slaa mjanja sana amepakimbia uzini ili matokeo yakitoka awe na lakujitetea
     
  19. bibikuku

    bibikuku JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sijawahi kuongopa hapa jamvini, follow my history. Otherwise subiri runingani leo usiku ama magazetini kesho ili uamini
     
  20. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Mtazamo wako ni mzuri!solidarity forever can work!
     
Loading...