Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha nywele za mwilini!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by XOXOQY, Mar 3, 2011.

  1. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #1
    Mar 3, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baada ya malalamiko mengi yaliokuwa yanatolewa na nywele za mwilini nywele za kichwani zikaitisha kikao cha nywele zote mwilini kusikiliza malalamiko yao.NYWELE ZA KWAPANI-mweshimiwa mm nashangaa had leo sijapewa jina maalumu kama mwenzangu masharubu a.k.a timberland.NYWELE ZA KIDEVUN-mheshmiwa mimi nashangaa wenzangu mustach,garden lov na timberland wana majina mazuri kabisa mimi naishia kuitwa jina la kizaramo eti "mzuzu".GARDEN LOVE-mheshmwa mm naomba nianze kunyolewa ktk staili mbalimbali kama wewe et mara unaiwa kiduku,mara panki,mara kisahani,mara afro mara kijogoo,ikafka zamu ya MA***UZI-unajua mi nawashangaa sana nyny mbona mnareta usharobaro lakn hivi sisi ambao majina ye2 hayatamkwi hadharani 2semaje?afu wewe nyele ya kwapa unaondolewa harufumbaya na mapafyum ya gharama mim huku nilipo nanusa harufu mbaya ucombe,afu ww mzuzu acha kudeka full tim unaota jua huko wakat mm ma**uzi naachwa wazi 4 emergence tu hebu achen zenu!
     
  2. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #2
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Mmmh,vp kuhusu nywele za ugoko na matakoni hazikwenda ama hazikualikwa?
     
  3. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #3
    Mar 3, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nimekubali ila sijui kikao kilifanyikia wapi? kilikuwa tough
     
  4. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #4
    Mar 3, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,957
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Ma**zi yana majina mengi wengine huyaita CHAKA DEMUS
     
  5. Ney wa Barca

    Ney wa Barca JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 314
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hicho kikao kilikuwa nomaeee!
     
  6. Garmii

    Garmii Senior Member

    #6
    Mar 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umeuwa mbaya mwana.
     
  7. M

    Mmwaminifu JF-Expert Member

    #7
    Mar 4, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 1,055
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hapa mi mgeni
     
  8. c

    chetuntu R I P

    #8
    Mar 4, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mmhh me napita !!
     
  9. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Kweli za kwapa ziache kuchonga. Mavuz.i yana hali mbaya pamoja na jirani zake
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ha hahaaaaaaaaaaaaaaa uwi mbavu zangu we Raia fulani bana teh teh teh lol
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Ina maana hcho kikao MAKATAMAVI hayakualikwa?
     
  12. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ha ha ha ha jamani nywele zinafanya kikao!!Hii ni balaa
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Mar 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,597
    Likes Received: 2,780
    Trophy Points: 280
    Ahahahahahaah! Watu mna vituko!
     
Loading...