Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha kumpata meya wa mwanza kimevunjika

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kigogo, Dec 17, 2010.

  1. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #1
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    habari nazopata toka mwanza ni kuwa kikao cha kumchagua meya wa mwanza kimevunjika baada ya kutokea purukushani kati ya madiwani wa ccm na chadema...more to come
     
  2. K

    Kieleweke Member

    #2
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata FFU waliokuwa wametanda hapa kwenye barabara zote zinazoingia hapa Halmshauri ya Jiji yaani Balewa, Nera, Mlima wa Machemba, Sekou Toure Hospital wamesambaa hawako tena.

    Walijua kutajaa kama ilivyokuwa wakati wa kusibiri matokeo yaliyombwaga Masha.
     
  3. e

    emma 26 Senior Member

    #3
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imekuwaje sasa?
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    ngoja kijana alete habari tutawa update sasa hivi ...hahaa CCM hawakubali kuwa wao wamepoteza jimbo na umeya wanaupoteza hivi hivi
     
  5. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #5
    Dec 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,698
    Likes Received: 9,363
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa na njama za kuwarubuni madiwani wa Chadema wamhujumu mgombea wao wa Umeya, hata hivyo njama hizo ziligundulika. Pengine wanapanga mpango mpya kwa vile CCM wamepania kupata umeya kwa njia yeyote ile.
     
  6. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    CCM uongozi = ulaji.

    wako tayari hata kuuwa ili wapate uongozi/ulaji.
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa ni kweli kabisa,hawana mchezo na uongozi!!
     
  8. D

    DENYO JF-Expert Member

    #8
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hawawezi lazima jiji hilo liongozwe na chadema.
     
  9. S

    Silas A.K JF-Expert Member

    #9
    Dec 17, 2010
    Joined: Apr 23, 2008
    Messages: 807
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ikoje mgawanyo wa madiwani wa chadema na ccm? Wanataka kufanya kama kigoma 2005?
     
  10. a

    arasululu Senior Member

    #10
    Dec 17, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata arusha ni the same storry
     
  11. D

    DENYO JF-Expert Member

    #11
    Dec 17, 2010
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 699
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    dirtt game shamelesss CCM
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145

    kheee
     
  13. c

    chach Member

    #13
    Dec 17, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hata ukerewe same story
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    Dec 17, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ujuha mtupu uliowatawala
     
  15. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #15
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Wewe ndiyo unaonekana **** zaidi...
     
  16. K

    Kieleweke Member

    #16
    Dec 17, 2010
    Joined: Jun 23, 2009
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kinachowasumbua CCM ni kwamba wanataka pangapangua kitega uchumi kama MALAIKA BEACH RESORT ilindwe kwa hali na mali kwani inasemekana ndiyo hotel ya mukulu n alipokuja kusaidia jaribio lililofeli la kumshindisha Masha pale Nyamagana alifikia hapa.

    Ni kilometa mbili tu kutoka airppotr na wasingeweza kumuona.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hivi mkuu seriously... naomba unijibu kwanini unaipenda CCM.....

    Je huoni kwamba upinzani utakuwa mzuri kwa Tanzania?,
    au haoni kwamba hiki chama kinapotupeleka siko?
    au kuna jambo ambalo wewe unalijua mimi sijalifahamu naomba unieleweshe... labda nitabadilisha msimamo wangu kuhusu hili Jinamizi.... Naomba kueleweshwa tu kaka....
     
  18. BRUCE LEE

    BRUCE LEE JF-Expert Member

    #18
    Dec 17, 2010
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 1,146
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    na bado ccm wataraji mengi zaidi, hayo ni mawingu tu' wasubiri mvua.
     
  19. e

    emma 26 Senior Member

    #19
    Dec 17, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sela nyingi za nini tupe insue nani amekuwa meya?
     
  20. Matonange

    Matonange Member

    #20
    Dec 17, 2010
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukiona hivyo ujue ana maslahi binafsi ndani ya CCM. Si bure!!!! Washabiki wa CCM wako wa aina tatu tu:

    1. Viongozi wa chama hicho, hivyo wanafaidika na maslahi ya uongozi.

    2. Wafanyabiashara au watu wenye shughuli za kubabaisha, hivyo kutegemea zaidi upendeleo wa viongozi wa serikali -kwa lugha nyingine hawa ni watu wenye maslahi binafsi ya moja kwa moja.

    3. Wenye uwezo duni kiuchumi na kielimu/kiufahamu, hivyo huwa ni rahisi kurubuniwa kwa vijisenti.

    Nje ya hapo hupati mtu wa kawaida tu kushabikia CCM
     
Loading...