Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha kumi cha bunge la JF

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tabutupu, Nov 4, 2011.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Spika: Klorokwini
    Naibu: Ze boss
    M/kiti: Preta
    Waziri mkuu: Asprin
    m/kiti kamati ya nidhamu: PakaJimmy + INVISIBLE
    Wabunge: Kila atakaye ichangia hii thread.

    MAADA : Ushoga na ndoa za jinsia moja.

    Klorokwini: Haya ndugu wabunge , maada ndoo hii naomba michango yenu. Atakaye leta vurugu namtoa nje sasa ivi.

    Asanteni

    discusion.jpg
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Na wabunge??
     
  3. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    me ndo mbunge wa arusha mjini nikitoa misumari ya ukweli msinitoe nje
     
  4. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Kila aliye sajiliwa na JF ni Mbunge halali wa Jamhuri ya JF
     
  5. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #5
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    mmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! nimeguna kwa loud speaker. source: spika kloro
     
  6. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #6
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hahaha watu wana vituko khe!
     
  7. Cathode Rays

    Cathode Rays JF-Expert Member

    #7
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,665
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Mhhhh, sasa mi mgeni si ndio ntakuwa yule Kafumu wa kule Igunga?

    Kwa kuwa bado sijaapishwa na Mheshimiwa Spika naomba ni-reserve nondo zangu mpaka pale mheshamiwa saaaana spika atakaponiapisha
     
  8. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #8
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Dah!!! Watu mnafikiriaga!!!
     
  9. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #9
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    :smash: mi mdogo wake david cameroon!!!! natania
     
  10. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #10
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Tunawakilisha kina nani? Km wote tutakuwa wabunge? Nataka kujua tu
     
  11. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #11
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duuh hii kali!
     
  12. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #12
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mie kama mbunge wa Arusha mjini napinga swala la ndoa moja kwa nguvu zote na atakayepingana na mimi 2kitoka nje ya kikao namzibua
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,327
    Likes Received: 3,130
    Trophy Points: 280
    kweli weekend imeanza. Ila ushoga na hzo ndoa za jinsia moja zimefanyaje?
     
  14. LINCOLINMTZA

    LINCOLINMTZA JF-Expert Member

    #14
    Nov 4, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,640
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Vikao vyetu ni namba za makuni tu, Kikao cha 10, then cha 20, 30,40,50,.................
    Sijasikia kiako cha tisa achilia mbali vile vya chini ya hapo.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Nov 4, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    just passing by!!!!
     
  16. lutamyo

    lutamyo JF-Expert Member

    #16
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Imeandikwa.." Na kama walivyokataa kuwa na Mungu katika fahamu zao, Mungu aliwaacha wafuate akili zao zisizofaa, wayafanye yasiyowapasa.., tena mahari pengine... bali wanakubaliana nao wayatendayo... Kwa hiyo ww angali uko wapi kutii sheria ya Mungu au ni wale wale.
     
  17. S

    Smarty JF-Expert Member

    #17
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    duh...ishi maisha marefu jf.. Mi naona mheshimiwa membe katuongopea...
     
  18. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #18
    Nov 4, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,149
    Likes Received: 3,693
    Trophy Points: 280
    Mwongozo wa spika!!
     
  19. S

    Smarty JF-Expert Member

    #19
    Nov 4, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 658
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    kata kushoto ukifika mbele kama hatua mia hivi.. Simama na uangalie angani...
     
  20. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #20
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kafumu wa nzega?...bang mbaya
     
Loading...