Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha kamati ya ushauri (RCC) RUVUMA kinaendelea

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Boniface Evarist, Nov 25, 2011.

  1. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chini ya uongozi wa mkuu wa mkoa mpya Mwambungu kikao kinaendelea. Injinia Lamo anahoja sana ndani ya hiki kikao. Ana mtazamo wa kimaendeleo sana na mh. John Komba pia yupo na amesoma memo toka kwa Prof. J. Maghembe. Inaonesha wiki hii wakulima wanalipwa hela zao zote wanazoidai serikali. Kapten Komba anasema mkoa huu wa Ruvuma ni watiifu sana. Tukiruhusu wapinzani wajue mapungufu yetu wataleta vurugu kwa wananchi kwani wapinzani kasema hasa CHADEMA wataingia na hoja hiyo na kutuvuruga hapa mkoani. Mkuu wa mkoa kasema anaomba waandishi wa habari wasiandike hoja ya Komba kwani itawaamsha wapinzani... Kikao kinaendelea
     
  2. Kombo

    Kombo JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 1,819
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Huo mkoa wa wapi wenye watu wa chama kimoja tu? Hakuna hata mbunge wa upinzani?
     
Loading...