Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha jukwaa cha kufunga mwaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tabutupu, Dec 30, 2010.

  1. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #1
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    MAADA ZA KIKAO.

    1. NANI AMEKUWA MTOA MAADA MZURI (MAADA ZINAZO JENGA JAMII)?

    2. NANI AMEKUWA MCHANGIAJI MZURI, MWENYE LUGHA NZURI NA ANAPASWA KUPONGEZWA?

    3. JE NANI ANATAKIWA AFUNGIWE, ASIKANYAGE KABISA KATIKA JUKWAA LETU??

    4. NI MAMBO GANI YAMEKUKERA KATIKA JUKWA HILI KWA MWAKA 2010.

    5. NI MAADA ZIPI UNAPENDA ZIRUHUSIWE KATIKA JUKWAA HILI KWA MWAKA 2011.

    6. JE UMESAIDIKA KWA KIWANGO GANI NA JUKWAA HILI KWA MWAKA 2010?

    7. JE NINI KIZINGATIWE ILI KUBORESHA JUKWA LETU KWA MWAKA 2011??



    TUNAOMBA MCHANGO WAKO
    .
    KARIBU SANA.


    NB: MWENYEKITI ANAWEZA KUJITOLEA, KITI KIPO WAZI
     
  2. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #2
    Dec 30, 2010
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mh, I will be back soon budy!
     
  3. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #3
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    No 6......nimepata faida ya kutengeneza marafiki wapya wenye moyo wa upendo, wazuri, watanashati......na ninategemea kutengeneza wengi zaidi ifikapo 2011.....kupitia Jamii Forums.....Happy New Year
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Umesahau pia kuwa umepata SHEMEJIIII!!!!

     
  5. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #5
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    nimejifunza mambo mengi sana kupitia jukwaa letu hili,naamini mwaka 2011 tutakuja na mambo mengi mazuri zaidi.kuhusu watu walionivutia kwakweli ni wengi 1.MJI
    2.PJ
    3.ACID
    4.NYAMAYAO
    5.FIRST LADY
    6 FINEST
    7.MAMA BIG
    8DA SOPHY
    9 KIIZA
    10 SR RR
    11 BIRIGITA
    12. ROSE 1980
    13. NA WENGINE WENGI sintoweza kuwataja wote lakini michango yao imesaidia kubadili fikra zangu na kunifundisha kwenye mambo mengi ,sidhani kama itakuwa busara kuwafungia baadhi ya watu wasiingie ama kutoa michango yao maana hata kwenye mchele kuna pumba tusitegemee mawazo yetu kufanana kila wakati na wakati mwingine kupitia pumba izo izo tunazotoa tunajifunza kutoka kwa wengine
    kikubwa ni kuangalia kuna baadhi ya post humu sidhani kama zina maana ni kuziignore na kuzireport zifungiwe mara moja hatuwezi kila wakati kuongelea ngono ngono tu kuna mambo ya maana ya kujadili kuhusu mahusiano na jamii yetu kwa jumla na sio kuwa washabiki wa mambo ya ajabu kila wakati nafikiri kuna watoto humu maana post nyingine mh???????? IKIWA YAMEBAKIA MASAA MACHACHE NAWATAKIA MWAKA MPYA MWEMA NASALI WOTE TUUVUKE SALAMA INSHALLAH

     
  6. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #6
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Thanks and We are waiting for your comments!!!
     
  7. M

    Mama Big JF-Expert Member

    #7
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
  8. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #8
    Dec 30, 2010
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,753
    Likes Received: 1,913
    Trophy Points: 280
    Umejiunga Novemba, leo Desemba unaitisha kikao, umewajua members kwa undani? Sasa hapo ndipo inapoonekana faida ya kujiunga mapema. Nasubiri member mwingine aliyetimiza mwaka humu aje kuitisha kikao cha mwaka, sio member ana mwezi mmoja anaitisha kikao cha mwaka!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    mpendwa...wengine ni mvinyo wa zamani kwenye chupa mpya.....stukaaa
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    na sio hivyo tu....nadhani mwaka 2011 huyu shemeji ataniletea familia.
     
  11. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #11
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    niwie radhi kama , nimekosea. Japo nafurahi kwa kuwa umesha hudhuria na asante kwa mchango wako mzuri. Mungu akubariki.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Enjoy

    1. Nani amekuwa mtoa maada mzuri (maada zinazo jenga jamii) - nadhani mmu kuna wengi mno si rahisi kusema one person na majukwaa mengine pia ila there are outstanding with m.m.m leading the pact

    2. Nani amekuwa mchangiaji mzuri, mwenye lugha nzuri na anapaswa kupongezwa? Wengi kasoro ms, dar es salaam na poyoyo

    3. Je nani anatakiwa afungiwe, asikanyage kabisa katika jukwaa letu?? hakuna, hiyo siyo spirit ya mmu....

    4. Ni mambo gani yamekukera katika jukwa hili kwa mwaka 2010. matusi

    5. Ni maada zipi unapenda zisiruhusiwe katika jukwaa hili kwa mwaka 2011. mmu related

    6. Je umesaidika kwa kiwango gani na jukwaa hili kwa mwaka 2010? a million ways dude... Hakuna hata pa kuanzia, i have hunders more friends see and talked to through mmu

    7. Je nini kizingatiwe ili kuboresha jukwa letu kwa mwaka 2011??[/font][/b] kuheshimiana na kupendana


    tunaomba mchango wako - umepata
    .
     
  13. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #13
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280


    Thanks a millions acid,lakini hapo kwenye nyekundu, nahisi kama hujasoma vizuri swali.
     
  14. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #14
    Dec 30, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    congrats mrembo!!
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Dec 30, 2010
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    halafu wewe ndio zako.
    Ukiaga haurudi.
    Bosi anakupigia chabo nini?
     
  16. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #16
    Dec 30, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alikuwa guest kabla hajawa member. So he is Ok. JK hakujiunga na CCM kabla ya Kingunge na sasa anawaita kunako mduara!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Dec 30, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mkuu nimekuelewa sana na n=mimi kwangu ningependa mada zinazohusiana ma mahusiano, mapenzi na urafiki (MMU) na sio matusi, na kejeli

    MMU is the richest forum when it comes to humanity and friendship... hata life ya wana-MMU haihitaji kujifichaficha kama majukwaa mengine
     
  18. Tabutupu

    Tabutupu JF-Expert Member

    #18
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 3,583
    Likes Received: 1,993
    Trophy Points: 280
    Sorry acid,hili swali nimelikosea, ngoja niMEbadilishA. asante.
     
  19. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #19
    Dec 30, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nimefura├Ča maisha toka nimejiunga hapa nawashukuru wanajamii wote
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Dec 30, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,796
    Likes Received: 2,197
    Trophy Points: 280
    habari yake Maty......vipi wewe
     
Loading...