Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha Halmashauri kuu ya NCCR-Mageuzi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Charuka, Dec 6, 2009.

  1. C

    Charuka Member

    #1
    Dec 6, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Halmashauri kuu ya chama cha NCCR-Mageuzi imemaliza kikao chake cha siku mbili jijini Dar, leo jioni.
    Katika kikao hicho, wanachama wapya waliohamia kutoka chama kingine walihudhuria kama waalikwa, na habari za uhakika ni kwamba kikao hicho kimeidhinisha kazi maalum walizopewa na Katibu Mkuu (Sam Ruhuza) ambaye katiba inampa mamlaka ya kuteua mtu kwa ajili ya nafasi fulani, kisha uteuzi huo kudhibitishwa na halmashauri.
    Habari zaidi, soon
     
  2. C

    Charuka Member

    #2
    Dec 7, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Danda amepangiwa kazi katika idara ya Organazesheni, kampeni na uchaguzi, makao makuu ya chama.
    Kafulila atakuwa katika idara ya habari na uenezi, pale pale makao makuu
     
  3. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #3
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    He he heeeeeeeeeeee!
     
  4. Mwana va Mutwa

    Mwana va Mutwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 428
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    mbona ghafla hivo?
    hizo nafasi zilikuwa tupu zikiwasubiri washkaji watoke huko na uzoefu wa kufanya hizo shughuli nini?
    anyway hawa nccr watoke kwenye siasa za pale habari maelezo waende kwa wananchi sasa,ni siku mingi sijasikia mkutano wa hadhara wa nccr mageuzi
     
  5. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hivi ni vituko vingone katika siasa za tanzania! na msumari wa mwisho kwenye kaburi la nccr,
    tusubiri.........
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Dec 7, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hakuna vituko hapo, hizo ndio siasa za tanzania.

    Tambwe hiza alikuwa wapi? na sasa yuko wapi? Salum Msabaha je? Daniel Nsanzugwanko? Abas mtemvu? Lamwai? na list inaendeleaaaaa......

    hakuna cha ajbu hapo, nccr kama wamewaona wanafaa kukitumikia chama chao wacha wapewe hayo majukumu.

    mbona mrema alipotua tu nccr alipewa uchea, kwani hiyo nafasi ilikuwa haina mtu? au alipokwenda TLP hakukuwa na mwenyekiti hadi apewe yeye.
    suala la uamuzi wa nani afanye kazi gani waachie wenyewe, na wala mi sitarjii kwamba nccr itaingia kaburini hivi kaburini. Itaendelea kuwepo ingawa si katika makali yale ya zamani.
     
  7. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #7
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hujaambiwa wamepewa vacant posts, wamepangiwa idara za kufanyia kazi, hizo idara zina wakuu wake.
     
  8. Waridi

    Waridi JF-Expert Member

    #8
    Dec 8, 2009
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,027
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Dua zenu za mauti juu ya NCCR hazitakaa zisikilizwe. Vitakufa vya kwenu, NCCR itaishi huku viroho vya chuki vikiwakereketa daima!
     
  9. Y

    Yetu Macho JF-Expert Member

    #9
    Dec 8, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Vyeo vizuri bana. hata kama umepata cheo kwenye chama kinacho jifia kwao ni bora kuliko kubaki mwanachama wa kawaida kwenye chama mbadala.
     
  10. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #10
    Dec 8, 2009
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    walevi wa madaraka, wamepewa mvinyo wa madaraka, mda si mrefu wataanza kupepesuka
     
  11. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #11
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Sir R
    Kula tano.Nakubaliana na wewe kabisa kabisa.
     
  12. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #12
    Dec 8, 2009
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Msishangae baada ya wiki tu wataanza kuhoji matumizi ya Chama.
     
  13. C

    Charuka Member

    #13
    Dec 9, 2009
    Joined: Oct 20, 2009
    Messages: 56
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Source: Habarileo 9th December, 2009
    Katika mkutano huo, Halmashauri hiyo ilipitisha majina ya watu walioteuliwa kuongoza Idara mbalimbali za Sekretarieti ya chama hicho ambapo aliyekuwa Ofisa Habari wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), David Kafulila, ameteuliwa kuwa Mkuu wa Idara ya Habari na Uenezi wa chama hicho.

    Kafulila na mwenzake Danda Juju ambaye ameteuliwa kuwa Msaidizi wa Mkuu wa Idara ya Oganaizesheni, Kampeni na Uchaguzi, walivuliwa vyeo vyao Chadema kwa kile kilichodaiwa kuwa ni watovu wa nidhamu.

    Ruhuza alisema NCCR katika mkutano wake huo wa kawaida wa Halmashauri Kuu, walijadili mambo matatu ambayo ni Hali ya kisiasa nchini, Demokrasia ndani ya vyama, na mwelekeo wa NCCR kuelekea Uchaguzi Mkuu

    Katika hatua nyingine, Ruhuza alisema
    chama hicho kimeazimia kufungua kesi Mahakama Kuu kabla ya Desemba 15 mwaka huu dhidi ya serikali kudai Tume huru ya Uchaguzi kwa kile walichodai kuwa iliyopo si huru na uchaguzi mwakani hautakuwa huru.

    “Halmashauri Kuu ilipitisha uamuzi wa kuishitaki serikali maana tuliipa muda wa siku 90 kuanzia Agosti 12 mwaka huu na zimeisha hakuna kilichofanyika, hili ni suala la watanzania wote ndiyo maana tumeamua hivyo,” alsiema Ruhuza.


    Aidha,
    NCCR-Mageuzi itazindua mpango wa kuchangisha fedha kwa ajili ya uchaguzi mwakani mkoani Kigoma Desemba 16, mwaka huu wakati ziara ya Mwenyekiti wa Taifa, James Mbatia na uchangiaji utaanza Januari.

    Viongozi wengine waliopitishwa na Halmashauri Kuu ya chama hicho na idara zao katika mabano ni George Kahangwa (Itikadi, Sera na Mafunzo), Dk. Sengodo Mvungi (Katiba, Sheria na Haki za Binadamu), (Fedha, Uchumi na Mipango) Mariam Mwakingwe na Msaidizi wake ni Beati Mpitabakana.

    Wengine ni Sebastian Thomas (Ulinzi na Usalama), Nderakindo Kessy (Mambo ya Nje), (Oganaizesheni, Kampeni na Uchaguzi), Faustin Sungura akisaidiwa na Juju, (Vijana) Raphael Tweve, (Wanawake) Amina Suleiman na (Wazee ) Ernest Mwasada.
     
  14. O

    Orche Senior Member

    #14
    Dec 10, 2009
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 146
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Siyo muda mrefu Joseph Selasini ametimkia ChADEMA akisema NCCR akuna huongozi wala malengo leo akina Kafulila nao wanaenda huko kuwa CHADEMA hakufai, Lo siasa za Bongo hizi!!!
     
  15. kilemi

    kilemi JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2009
    Joined: Mar 13, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    NA wliokuwa na hizo nafasi wamepelekwa wapi? Au sio 'wasomi' kama hao akina Danda? Siasa wa wa-Tz mh!!
     
  16. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi ni chama gani kinatufaa? CCM balaa, NCCR wanapokea vibudu, CHADEMA wanatimuana, CUF wameamua kushikamana na CCM ili kuangusha upinzani, YESU RUDU HARAKA.
     
  17. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #17
    Dec 11, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kama Yesu angerudi leo kabla ya watu kutubu dhambi zao za kuwaita wanadamu wenzao vibudu, unafikiri ingekuwaje Bwana Kaitaba?
     
  18. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu Kahangwa si niliskia umejivua uanachama wa NCCR vipi tena..? Huyu ni Kahangwa wewe au mwingine??
     
  19. George Kahangwa

    George Kahangwa Verified User

    #19
    Dec 13, 2009
    Joined: Oct 18, 2007
    Messages: 525
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ni mimi. Kama kuna maswali uliza, nitafurahi kupata changamoto ya kukujibu.Ahsante sana.
     
  20. MawazoMatatu

    MawazoMatatu JF-Expert Member

    #20
    Dec 13, 2009
    Joined: Sep 6, 2008
    Messages: 505
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwahiyo bado ni mwanachama wa NCCR..? ni sababu zipi zimekufanya ubadili uamuzi na kuamua kurejea..??
     
Loading...