Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha familia.......baba akirudi bar..lol...

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Boss, Mar 1, 2012.

  1. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,128
    Likes Received: 14,460
    Trophy Points: 280
    leo nimejikuta namkumbuka mjomba wangu mmoja.......
    hivi...ambae niliwahi kwenda kuishi likizo moja nyumbani kwake....

    nilikuwa sijui kuwa mjomba yule mlevi...mbwa...
    alikuwa akija home anaonekana mstaarabu....
    sasa usiku akirudi ameshalewa ndo anaitisha kikao cha familia....aisee
    watoto wote wanaamshwa na mkewe anaitwa na watu wote tulio nyumbani kwake saa hizo

    inawezekana ni saa nane au tisa usiku...watu wote wanaamshwa
    halafu anaanza kutoa nasaha zake..lol...
    ushauri na kuponda kwa wenye makosa na kadhalika...yaani....

    yaani watu mna usingizi mnaamshwa kuelezwa umuhimu wa shule kwa mfano...lol..

    sikurudi tena nyumbani kwake likizo ilipoisha...but nimekuja kugundua walevi weengi wana vituko mno majumbani mwao

    na watoto waliolelewa na walevi wana visa viingi vya kusimulia...

    hebu na nyinyi simulieni vyenu...basi.....
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Baba mdogo wangu ye akilewa anaanza kulia kama mtoto mdogo,ile mnaongea tu mara feelings zinamjia anaanza kulia tu bila
    sababu.
     
  3. R

    Rev Fr KABOKA mchizi Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna uzi wa ulevi noma, reference jokes/udaku, utapata details
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Dingi yangu alikuwa nouma,
    Akirudi usiku yuko tingasi, unaamshwa na kuanza kufundishwa tuition, hapo atakuwa anawasifu walimu wake wazungu waliomfunduisha kiingereza, ole wako akute umekosea spelling za kiingereza, utachezea bakora, eti unadhalilisha lugha ya Malkia Elizabeth.................
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mjomba wangu alikuwa anagonga mlango kwa mguu tena kwa nguvu sana
     
  6. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    my aunt akilewa bana...analia kila kitu anachoambiwa...
    na anahisi hata watoto wadoogo wanamuonea yeye...sa cjui anawaona wakubwa kwa wakati ule..?

    nje ya familia:huyu mshkaji wetu akilewa tilalilaa anavua suruali...abaki na boxa tu..so hapo inabidi msepe bar aise
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    na ww??
    lolo
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Saa tisa usiku mdingi alikuwa anawanyanyasa jamani
    Hii pombe kweli sio maji,
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    TB , Aisey ! Nina Majomba yangu kama akiwa hajanywa ni mpole mno !
    Mtu anaweza kuitukana dini yake atakavyo na asijibu neno !
    Cha kushangaza awe ameshalamba na asikie mtu anaizungumza vibaya dini yake hapatatosha ! Yaani akishelewa ndiyo anaiva kiimani !
    Na ndiyo ataanza kuwagongea wapangaji anaowadai kodi saa 8-9 usiku .
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Uncle wangu ana vituko vingi sana, nikianza kueleza hapa hapatoshi kwa kweli. lol
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 145
    Mmmmh, ulevi noma, pombe isikieni tu
    Kama hajawahi kunywa mmoja wa wanafamilia inachekesha
    Ila akiwa wa nyumbani, it's a very sad story.

    Sina experience nzuri na pombe at all.
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    hiyo ndiyo ulevi noma..
     
  13. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #13
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mshukuru mungu wako mi na ndugu yangu alikuwa hadi anaonekana mzee kumbe ana miaka 29 tu baada ya kuacha sasa hivi hadi anakitambi aiseee..
     
  14. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #14
    Mar 1, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jaman pombe sio chai kbs,
    Kuna mdada mets wetu pale home yeye alituhadithia nyumba aliyohama huko vingunguti baba mwenye nyuma aliliwa akirudi zake kutoka kuutwika huko anawaamsha wapangaji wote bahati nzuri walikuwa wadada,anawaamrisha kupanga mstari pale nje na kuimba wimbo wa taifa then ndio wanaruhusiwa kwenda kulala,na yeye anabaki hapo nje anaimba nyimbo zote za chama enzi hizo tanu mpaka atakapopitiwa na usingizi!

    Anasema alikaa miaezi 2 tu pakamshinda,ila akiwa hajalewa hana neno hata siku mkataba ukiisha hujapata hela anakuruhusu ukae tu hata miezi 3 ukupata aunamlipa yani anakuwa na upendo na yuko fresh tu ila akilewa tu ndio hivo tena!
     
  15. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi nina rafiki yangu wa kike akilewa atacheka kwa kila linaloongelewa hata kama hakichekeshi anacheka mpaka analia.. Ulevi ni noma.
     
  16. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Marehemu shemegi yangu alikwa anaishi Korogwe. Huwa mara moja au mbili kwa wiki anaenda Tanga ili akusanye mali ya maduka yake. Lakini akiwepo Tanga, punde akimaliza shopping yake anaingia Bar na kuagiza chupa ya Johny mtembea. Atakunywa hadi mabasi yote ya kurudi Korogwe yamesha enda. Ana anza kukashifu mfumo wa usafiri na baadae anakodi Taxi ya kumpeleka Korogwe. Alikuwa anaimba saaana manyimbo ya JJB, Atomiki na Moro Jazz ya zamani. Lakini alikuwa mtu mzuri sana. Mimi nilikuwa napenda saaana kwenda kwake wakati wa likizo.
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Mimi nikilewa kwa maana ya kupata nishai kidogo kwa sababu si mnywaji wa kupita kiasi huwa akili zinachaji kweli na kumbukumbu za marafiki zangu wa zamani hunijia....kwa kweli kama nina namba zao lazima niwapigie.

    Siku moja nilimpigia binti mmoja ambaye alikataa kuwa na uhusiano na mimi miaka 2 iliyopita...aisee siku nilipopata nishai nilimpiga kiswahili kwenye simu mpaka kikaeleweka....Maskini angejua ni pombe angekataa.by the way sikuwa namhitaji sasa....ila mpaka leo ananipigia akitumaini nitamkumbusha tulichoongea.
     
  18. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi Maushauri yake yalikua ya kukujenga?????
     
  19. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Wlevi wengi wana busara kuliko masober kaka... bet with me.
    Halafu karibu walevi wote, ukiondoa wale wanaopigana wakiishalewa, wana tabia ya honesty... yaani ni wakweli hata kama ukweli huo ni wa kuumiza kiasi gani.
    I love your uncle!
     
  20. J

    Jaslaws JF-Expert Member

    #20
    Mar 1, 2012
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 4,338
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    Housegal wangu akipiga viroba vyake, uwa anadunda mzgo kama punda..yani we acha tu...
     
Loading...