Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha Bunge jana jioni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, Feb 10, 2011.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wakati akihailisha kikao cha bunge jana jioni' Naibu spika alitoa tangazo la
    kwamba wabunge wote wa CCM na CUF kutoka Zanzibar wanaitwa kwenye
    kikao fulani. Ndipo mh. zito kabwe akauliza kwa kuhoji, hata CDM wanawa
    bunge kutoka Zanzibar mbona hamuwaiti kwenye hicho kikao? Naibu spika
    alijibu kwa kupotezea......

    Swali langu ni - Hivi kitu kama hicho wanamaanisha nini? Hapo kweli kuna
    upinzani? - Nawasilisha
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Mtu na mchumba wake, acha waende faragha.
     
  3. Lekanjobe Kubinika

    Lekanjobe Kubinika JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 6, 2006
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    CUF walishazoea kushika hatamu upinzani bungeni na kusema kweli walifanya vizuri. Sasa kwa kuwa uongozi una marupurupu kibao na CUF hawakudhani wanaweza kuachia mtu mwingine wakiona ugumu wa wapinzani wa Bara kuibuka na kiwango kikubwa kama alivyopata CDM hawatko tayari kuona hilo linatokea kama ambavyo CCM wanasema piga, garagaza, ua lazima dola washike wao milele unaweza kuona utau wa madaraka kila mtu anaujua. Huyo kiongozi wao aliyejizolea sifa sana bunge lililopita ghafla kageuka pilipili maana hana chake na huenda alitarajia mwaka huu ashike kotekote.
     
  4. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mmmh.... maana huku uraiani watu wanabishana kuhusu lile tukio la jana jioni na bado
    jibu hatujalipata. kwanza walio wengi wanakataa kuwa CDM wana wabunge Zanzibar na
    wanahoji wabunge hao waliwapateje na kwa sheria hipi? Na kama wapo'basi kwanini
    na wao wasiitwe kwenye kikao ile jana?
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nafikiri ni wabunge wa viti maalumu
     
  6. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ...weka swali wazi ujibiwe,,,,cjakuelewa! "hicho wanamaanisha nini?" CJAKUELEWA!
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    hivi jamani kuna kosa mtu akimwita mkewe ndani wakae falagha ....
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    tuanzishe kampeni ya kuidai nchi yetu ya Tanganyika.
    maana mapaka sasa Zanzibari ni kama walishajitenga kabisa sasa kilichobaki ni sisi
     
  9. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Tanganyika mbona ipo kiaina kwa mwavuli wa Tanzania? Au unataka tupoteze muda kilijadili hilo?
     
  10. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na maana ya - kwanini wanaitana ccm na cuf tu? kwanini wasiwaite na cdm?
    maana wote wanatokea zanzibar.
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,549
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    ni kweli kabisa
     
  12. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #12
    Feb 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Wapi kweleakwelea? Umeadimika sana mkuu
     
  13. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mhhhh mambo mazito hayo. Ina maana hao wabunge wa CHADEMA toka Zanzibar si wa Zanzibari au hao wa CUF na CCM walikuwa wanaitwa kwa agenda gani hasa? mwaka huu tutaona na kuyasikia mengi
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    Mtu na mumewe wameenda kula halua nyie kinawauma nini? Waacheni jamani mapenzi yako mwanzoni lazima yawe moto moto
     
  15. JOYCE PAUL

    JOYCE PAUL JF-Expert Member

    #15
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 8, 2010
    Messages: 1,004
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Napita jamani hamjambo huko dododma?
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    wanaitana watawala tu
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nilisema jana,kuwa hawa wawakilish wetu wanafanya komedi mjengoni pale!
     
Loading...