Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kikao cha bunge 30 oct. Na fao la kujitoa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kvelia, Oct 24, 2012.

  1. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Haijawahi kutokea nikawa na hamu na kikao cha bunge kama kinachotarajia kuanza October 30 mwaka 2012. Hii imetokana na fao langu la kujitoa kutoka NSSF ambalo tangia naacha kazi nilikuwa nimeshatathmini nifanye kitu fulani ambacho hadi naandika ujumbe huu ningekuwa mbali sana (ningekuwa nimeshapata faida kubwa). Ukweli ni kwamba ni miongoni mwa watu walioadhirika baada ya kuambiwa kuwa hili fao limesimamishwa. Ni kama vile nilikuwa na pipi tamu sana mdomoni ila nilipopiga chafya ikawa imedondokea mtoni. Ndugu zanguni wanaJF, hili naamini linawaumiza wengi sana. Nina imani kuwa kuna watetezi huko bungeni wa haki za wananchi na watatupigania.


     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Bila nguvu na mshikamano wa wafanyakazi hakuna kitu hapo.
     
  3. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #3
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sidhan kama watalijadili kikao hiki.
     
  4. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #4
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    sure fao lazima lilirudi
     
  5. j

    juu kwa juu JF-Expert Member

    #5
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kiroboto ataelewa kweli maana ni zao la mafisadi.
     
  6. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #6
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Waliopo bungeni wengi wapo kwa masilahi ya chama na utetezi wa serikali hata kama inachinja watu, na siyo kukutetea wewe mwananchi.
     
  7. m

    mdunya JF-Expert Member

    #7
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 7, 2012
    Messages: 765
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    halipo kwenye ratiba! Endelea kuchoma mihogo. Magamba yameona halina umuhimu wowote
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Mnyika lazima atamuuliza waziri mkuu kwenye maswali ya papo kwa papo
     
  9. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,403
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Kama wakikataa Ukombozi wa kweli inabidi Ufikie Ifikapo hapo 2015, Ni issue tu ya kuamua kipindi Hicho!!
     
  10. makwimoge

    makwimoge JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huko ni mbali sana. kumbuka kuwa WAMISRI hawakuwa na uvumilivu tena na Hosni Mubaraka angalau aliwaambia amalizie miezi 7 iliyobaki ,saa ya ukombozi ni sasa sio kesho
     
  11. mtwana

    mtwana JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 393
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 45
    Kaka mshikamano utakuwepo kama tukiweka kando mambo ya siasa mana kuna wengine hapo watafanya ajenda ya siasa ili waonekanwe kua ni chama fulani..
     
  12. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hichi kikao kwa mujibu wa bi kiroboto ni kumshinikiza Muhongo kuwaomba wale wezi radhi:confused2:
     
  13. Kiona

    Kiona JF-Expert Member

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 931
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35

    Hela yetu tunaitaka sasa hivi siyo 2015
     
  14. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mm naisubiri kwa hamu nimeacha job mwezi march wasilete upuuzi kabisa
     
  15. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mahanga keshasema hawana muda wa kuaanda muswada wa marekebisho. Projection ni muswada huo wa marekebisho kujadiliwa kikao cha mwisho cha bunge hili. (Kikao cha bajeti 2015/16)
     
  16. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #16
    Oct 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Huyu Mahanga ndi takataka gani tena....
     
  17. OSOKONI

    OSOKONI JF-Expert Member

    #17
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 7,104
    Likes Received: 1,377
    Trophy Points: 280
    mimi nasubiri Zitto Zuberi Kabwe ataje walioficha pesa Uswisi kwa majina kama alivoahidi kuwa kama serikali haiwataji yeye atawataja kwenye kikao cha bunge october, sasa serikali haikuwataja na october ndio hii! sasa ni kipimo cha Zitto anayeutaka urais 2015 kama anasimamia kauli zake au ni vuvuzela tu la kisiasa??
     
  18. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #18
    Oct 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Huyu mbunge aliyechaguliwa na Kikwete nae badala ya wanasegerea ni janga la kitaifa.
     
  19. m

    malofyo Member

    #19
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    yeye kama hana mda wa kulekebisha sawa hamna tatizo fainali 2015
     
  20. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #20
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    watu tuko busy na harakati za kujikwamua juu ya hili ..kila siku tunahangaika na vyombo vya habari pia kamati za bunge kuhakikisha wanaliongea kwenye bunge hili tujue nini hatima yetu
    lakini wadau wa sekta zingine mko kimya eti tukipita maofisini kwao wanasema hongereni kwa harakati wakati tunatetea maslahi ya wafanyakazi wote ..
    Kwa nini??hebu tuamke jamani
     
Loading...