Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kijipu puani

Discussion in 'JF Doctor' started by LadySwa, Feb 22, 2010.

  1. L

    LadySwa Member

    #1
    Feb 22, 2010
    Joined: Jan 25, 2009
    Messages: 77
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    jamani daktari gani Dar anaweza kumsaidia ndugu yangu ambaye ni mvulana miaka 19 mwaka wa pili ana kijipu kinaota ndani ya pua na kinamletea maumivu baada ya muda kinatoweka na baada ya miezi kinarudi .pia aliyewahi pata hii shida atupe atupe ushauri.
     
Loading...