Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijijini Live on Saturday!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Feb 9, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Feb 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Tunatarajia kuwa na onesho baadaye leo Jumamosi kupitia BONGO RADIO na ninawakaribisha wale wote watakaopenda kushirika katika mjadala na mazungumzo yatakayoanza saa nane mchana EST (-5GMT).

    Mada ya kesho kubwa ni kuangilia "TUMEFIKAJE HAPA, TUNAKWENDA WAPI?"

    Sasa hivi niko kwenye majaribio ya "live chat" kwenye KLH NEWS INTERNATIONAL. Uamuzi ambao tumeufanya ni kuwa Chat itakuwa hewani wakati wa usiku wa Marekani hadi mapema asubuhi.

    Nawakaribisha sasa hivi niko kwenye Chat nikijaribu kuona how many people we can handle na mnaweza kuchat even privately (Chemba).

    Kujiandikisha pale juu kulia kuna mahali panasema "Register" bonyeza na vidirisha vya kujiandikisha vitafunguka.
     
  2. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #2
    Feb 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,476
    Trophy Points: 280
    Karibuni mabibi na mabwana tuko hewani kupitia http://www.bongoradio.com tunaenda kuliinua Taifa kwa kutumia maoni huru!! tunaweza pia kuchat live na kupiga simu...
     
  3. G

    Geeque JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2008
    Joined: Aug 17, 2007
    Messages: 839
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Mambo bomba endelea kumwaga shule Mwanakijiji.
     
Loading...