Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijijini kuzuri - gorofa ya kisasa, setilaiti dish 4 nyumba moja?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Candid Scope, Jan 14, 2012.

  1. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #1
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    GHOROFA LA KISASA KIJIJINI

    [​IMG]

    Nani amesema ghorofa ni lazima liwe mjini tu? Wilayani Mbinga eneo la kijiji cha Mahande lipo hilo ghorofa ambalo halikuhitaji utaalamu wa wakandarasi kulijenga na liko imara kwelikweli.


    MADISHI MANNE NYUMBA MOJA KIJIJINI

    [​IMG]

    Pichani ni nyumba ambayo iko kijijini ikiwa na Satelaiti Dish. Hapa ni nyumba yenye nyungo nne tofauti kwa ajili ya kupata taswira mbalimbali za kidunia kwa kila ungo na kazi yake. Haya ni maendeleo vijijini kwani kwa kuwa na vifaa hivyo ina maana huyu ndugu ni lazima awe na jenereta kwani hapa kijijini hakuna umeme.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Kweli maisha bora kwa kila mtanzania imewezekana!
     
  3. k

    kakolo Senior Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Labda solar mkuu!
    Well na quality yake ya maisha itakuwa nzuri. Chakula natural, hewa safi maisha yanaendelea.
     
  4. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Raha jipe mwenyewe
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Hilo ghorofa sio imara kabisa si umeona limebend hapo kwenye slab
     
  6. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    usisubiri kupewa..
     
  7. mpinga shetani

    mpinga shetani JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 3,253
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    maisha bora kwa kila mtanzania yametimia.... not
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    nimewahi kupita kijiji kimoja huko iringa nikaona nyumaba kama hii.....
     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nami kwa jinsi hii narudi kwetu kijijini
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    hili gorofa salama kweli?
     
  11. B

    BUBE JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 9, 2010
    Messages: 841
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hapa kweli dhamira nzuriya sirikali ya cciem imefanikiwa. Maisha bora kwa kilamtz ghorofa na madishi vijijini.Muda si mrefu magari yatakuwa mengiya kumwaga vijijini. Nani alisema chama tawala hakijafanikiwa?
     
  12. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inawezekana mwenzetu macho yake yana makengeza hadi anaona hilo ghorofa ni imara. Hapo si pa kuingia, ni pa kupita ukikimbia.
     
  13. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2012
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sure sio imara kabisa! Maana sioni hata beams hapo!sijuhi hata hiyo slab imebebwa na nini!
     
  14. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #14
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 1,956
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    mwenzio kasema hiyo ghorofa haikuhitaji utaalamu wa mkandarasi kujengwa, we unauliza beams, SLAB sijui nini? Aliposema "haikuhitaji utaalam" we umeelewaje?
     
  15. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #15
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Tembea uone. Nyumba za vijijini hawatumii beams kwenye madirisha na milango kama ulivyozoea mjini. Nimezaliwa vijijini katika nyumba kama hizo, na mpaka leo nyumba niliyozaliwa na kukulia hapo mlangoni ubao uliowekwa kukinga matofali umepinda vivyo hivyo nadi leo, kumbuka nimezaliwa nimekuta hivyo na hadi leo umri huu nyumba ingali na niendapo nalala kwenye nyumba kama hizi. Nyumba hizi hazijajengwa kwa saruji, ila matofali ya kuchomwa kwenye tanuru za kienyeji na kisha kujengwa nyumba kwa kutumia udongo wa kawaida tu nyumba inadunda miaka nenda rudi. Achana na uachitekicha wenu sisi wa vijijini hatuutaki. Mnataka kutulalia tu. Ona mijini mnahangaika na megawati huku vijijini tuna setilaiti zetu zinakula mzigo bila megawati za Ngeleja.
     
  16. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #16
    Jan 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sera nzuri za Chama Cha Mapinduzi.
    OTIS
     
  17. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #17
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Usingoje kupewa eti hee!
     
  18. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #18
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huenda kweli yametimia si unaona hata foleni zimeongezeka kwenye majiji ya Tz? Ndivyo rais wenu alivyofanya tathmini yake jama msijefikiri mimi ndo nimenena hayo maneno
     
  19. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #19
    Jan 14, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kwa nyongeza tu, Voda, Tigo, Airtel na Zantel kama kawa!
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 14, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kimefanikiwa but in negative way
     
Loading...