Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijiji kizima kujiunga na CHADEMA Jumatano hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mjukuu wa bibi Pili., May 1, 2012.

  1. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #1
    May 1, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hemwa hemwa za kukihama chama cha mapinduzi zinaendelea ambapo safari hii wananchi katika jimbo la Simanjiro wanatarajia kutangaza nia yao ya kukihama chama hicho jumatano hii.
     
  2. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    haba na haba...............................
     
  3. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kesho usikose kuweka updates za kijiji hicho kukubali juhudi za kujiunga na kambi inayopigania ukombozi wa walio wengi.
     
  4. N

    Nelson mlokozi Member

    #4
    May 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    .....Ujaza kibaba
     
  5. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tulianza kwenye majiji kama Arusha, Mwanza, Mbeya, DSM na sasa tunamalizia na Vijijini.
    uhuru wa kweli utapatikana kabla ya 2015
     
  6. F

    Fisadi Mtoto JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 639
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Simanjiro kuna vijiji mia moja na alobaini sasa ni kipi ambacho kinahamia au porojo zako tu hapa
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    lianza na Mungu na tutamaliza naye
     
  8. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #8
    May 1, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Source plz!tuache kurushana roho hapa!Mods Were are you?
     
  9. m

    massai JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2012
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    orkesmet,sendeka ana kitegauchumi chake pale cha zile nyumba kabla ya kulala unatkiwa ujaze jina kwenye kitabu,mara nyingi huwa kinaandikwa unakotoka orkesmet anakoenda orkesmet
     
  10. Judi wa Kishua

    Judi wa Kishua JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 922
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 80
    kwani wao ndio wanajua leo hicho ndio chama chao Wakaskazini.
     
  11. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Magamba lazima yaishe yote!!
     
  12. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kijiji kizima.... Sasa huu mtaji wa magamba si ndio kwishnei.
     
  13. Ciphertext

    Ciphertext Senior Member

    #13
    May 1, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mambo hayo. Bado kidogo utasikia "Familia nzima kuhama CCM kwenda CDM". Kazi kweli kweli.
     
  14. R

    RUTARE Senior Member

    #14
    May 1, 2012
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii sasa siyo haba na haba tena hii ni total revolution
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    May 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Aisee, na bado!! NImeshawapiga mkwara kijijini (Tarafa ya Ukenyenge) kwetu wahame, nasubiri majibu ya kikao cha wanazengo ila kwa taarifa za haraka haraka zinaniambia tayari mwenyekiti wa kijijini (CCM) anamalizia kukabidhi ofisi na mambo mengine kwa mtendaji.
     
  16. h

    hans79 JF-Expert Member

    #16
    May 1, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    badirisha mapingo hiyo haina mvuto, wenzio walisema CHADEMA ni waongo wa kutupwa.Leo kipo wapi hata kuvunja baraza la mawazir mwashindwa,jk kachanganyikiwa juu ya nani wa kumteua. Kila anayetaka kumteua ananuka ufisadi, kaja CHADEMA kutuomba tumemwambia atangaze hadharan nchi imemshinda ndo tutamsaidia zaid ya hapo msaada wenu hakuna.
     
  17. Higash

    Higash JF-Expert Member

    #17
    May 1, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 818
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    mwenzako bi salama hamad amekimbilia uk, wewe utakimbia wapi achana na nape binti
     
  18. Endeleaaa

    Endeleaaa JF-Expert Member

    #18
    May 1, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 807
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Le Mutuz nae bila shaka yupo kwenye mchakato wa kuhamia Chadema.
     
  19. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #19
    May 1, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    We vipi?? Kila kitu source source...halafu acha kufuata mkumbo km watoto na kuropoka vuuuuuup
     
  20. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #20
    May 1, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Total liberation is around the corner. Long live Chadema.
     
Loading...