Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijiji cha sayansi tanzania inawezekana au????

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Machozi ya Simba, Jun 2, 2012.

  1. Machozi ya Simba

    Machozi ya Simba JF-Expert Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 1,571
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    tangia zaman sana nlikua nackia na naendelea kuckia habar za vijiji vya sayansi ulaya yani vijiji kama vya uvumbuzi wa silaha, magari. Ndege, software e.t.c sio kuvumbua tu hata kuendeleza pia nliwahi ckia huu mradi tanzania ulishawahi kupewa kipaumbele lakini mpaka leo ni manenn tu hakuna kinachofanyika wanajamii NAOMBENI FEEDBACK
     
Loading...