Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijiji cha kipololo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ombeni, Jun 6, 2011.

  1. o

    ombeni Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za jumatatu Great Thinkers wakati tukisubiri kumtoa mpiganaji wetu Mbowe nimeona tumpe hongera huyu kijana wa kikatoliki,bingwa wa HISABATI kwa kusimikwa kuwa Askofu wa Jimbo la Mbinga nianze mimi kwa kusema hongera sana JOHNI NDIMBO.Akanono!!
     
  2. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hongera yake sana John Ndimbo kwa kusimikwa kuwa askofu wa jimbo la mbinga. Ila naomba kujua aliyekuwa askofu wa jimbo wa zamangi wa jimbo hlo Emanuel Mapunda kaenda wapi? Either kahamishwa, kafa au kabadilishiwa majukumu?
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,265
    Likes Received: 8,893
    Trophy Points: 280
    Mnhhhh, isije kuwa kananihii, si unajuwa mambo ya uaskofu tena, huwa makubwa.
     
Loading...