Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijasho chembamba

Discussion in 'Entertainment' started by kilimasera, Mar 28, 2011.

  1. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kilimtoka kocha wa timu ya Real Madrid ya Hispania pale alipoalikwa kwenye kipindi cha televisheni na kufanyiwa manjonjo ya kila namna na mrembo aliyekuwa amevaa nusu uchi.
    Kocha wa timu ya Real Madrid ya Hispania, Jose Mourinho alikumbwa na wakati mgumu asijue nini cha kufanya wakati mrembo mmoja wa nchini Hispania alipokuwa akimchezea dansi kocha huyo akiwa amevaa nusu uchi.

    Mourinho alikuwa ni mgeni rasmi kwenye shoo moja ya luninga nchini Hispania wakati bila kutarajia alipoletewa mrembo ambaye alimfanyia Mourinho dansi la kumpima imani yake.

    Mourinho alibaki akicheka cheka tu huku akishindwa kuangalia vituko vilivyokuwa vikifanywa na mwanamke huyo.


    5559390.jpg
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    The special one ..lol
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ahahah! I wish ningeangalia hiko kipindi.
    Morinho anajidai ni mtu wa misimamo sana.
     
  4. saitama_kein

    saitama_kein JF-Expert Member

    #4
    Mar 28, 2011
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kaaaaziiiiiiiiiiiiiii kweli kweliiiiiiiiiiii...................................
     
Loading...