Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijarida cha "Kumekucha" => Ya Libya na PPF

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 22, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kijarida cha Kumekucha kimetoka kikiwa na habari za kina kuhusu kuanguka kwa Jiji la Tripoli na vile vile kuhusu sakata la kufukuzwa kwa watumishi wa PPF ambao wanadaiwa kuvujisha habari za ufisadi ndani ya Shirika hilo la Pensheni kwa Mashirika ya Umma.
     

    Attached Files:

  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Duh! Kana habari nzuri, hardcopy wap inapatikana kweli kumekucha... Gadaf out?
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hiki kijarida kinaishia mtandaoni???
     
  4. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwani Mkuu wewe huna printer ili ukiprint? Mimi huwa naviprint vingi na kuvigawa. Nawewe kama unaweza fanya ze semu utakuwa umechangia katika kuikomboa nchi hii kutoka kwenye wizi wa akina Lake Oils, ambao saa ya ukombozi ikifika tutawatia mikononi mwa sheria kama watoto wa Saadam, Gadafi na Mubarakh.
     
  5. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Thank You
     
  6. TEMPOLALE

    TEMPOLALE JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonyesha hiki kijarida hukifahamu.
     
  7. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Kazi nzuri Mwanakijiji, kijarida kimetulia.
     
  8. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Dah.. hii habari nadhani sitamani kuisikia zaidi!
    Thanks thou Mwanakijiji
     
  9. W

    We know next JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du inasikitisha! Yaani mtu unafanya kazi miaka mitatu halafu unapata marupurupu na mafao kuliko yule mfanyakazi aliyechangia PPF kwa miaka 20? Kwanza aliyetengeneza scheme hiyo ya mafao ni nani na alizingatia nini? Scheme kama hizo zinatakiwa zitengenezwe na professionals wa masuala ya rasiliamali watu kwa kuangalia pia best practises. Kwa kweli hiyo formular yao ni ya Kifisadi kabisa na wala haina maana kwa watanzania wanachama wa PPF.
     
  10. Mikael P Aweda

    Mikael P Aweda JF Gold Member

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 2,934
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Thank you very much mwanakijiji.
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Wananchi wakiamua hawashindwi...
     
  12. Felixonfellix

    Felixonfellix JF-Expert Member

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 1,682
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante sana mkuu
     
  13. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kweli sasa kutakucha kwa wote kwa mtindo huu kama kijarida kinavyosema katika kauli mbiu yake. Atakayelala hana tofauti na ile katuni ya kajamaa kalikoshindwa kulivua Gamba Jikobe, maana limepitiliza umbo la kawaida la KOBE

    Salute
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Mwanzoni lengo letu lilikuwa kuliamsha taifa lakini sasa ni katika kuhakikisha kuwa watu hawalali tena. Kwani, mtu kulala na kupitiliza mara ya kwanza yaweza kudhaniwa ni bahati mbaya lakini kulala mara ya pili ni kutokujali. Well.. we should care..
     
  15. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,741
    Likes Received: 4,480
    Trophy Points: 280
    be blessed mwana-kaya
     
  16. Mwanahakij

    Mwanahakij Senior Member

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 129
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa wafanyakazi wa PPF waende tu mahakamani, aka CMA or Commission for Mediation and Arbitration. Hii ni unfair termination
     
  17. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hhahhaha

    hardcopy inapatikana uki print hiyo soft copy? So ni wewe tu Unaweza kuamua kutoa hata hard copy 1000. Ila usifanye Ufisadi wa kuuza teh teh teh
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Unajua watu walilalamikia sana suala la Ephraim Mrema kule TANROADS hadi bungeni likazungumzwa. Ilituchukua miaka karibu mitatu kwa waliolala kuamka.
     
  19. M

    MkamaP JF-Expert Member

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2007
    Messages: 6,470
    Likes Received: 469
    Trophy Points: 180
    Hapo ndo utajua hata ukoloni wa mwanzo uliingia vivyo hivyo kama wa Tripoli, harafu cnn na bbc za wakati huo zikaandika historia eti ya kwamba ma babu zetu walibadirishana kwa kupewa vioo na shanga.

    Kuongoza nchi za kiafrika kutoka ktk umasikini kwenda ktk aghalabu hali murua si rahisi, and it is pretty much impossible unless otherwise.
     
  20. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Asante sana Mkuu
     
Loading...