Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijarida cha ::"Kumekucha":: Serikali yajitahidi Kuokoa Mkataba wa UDA

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 4, 2011.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    kumekucha-1.png
    Tuko katika majaribio ya kurudi kwa mbwembwe zaidi na kijarida kipya kuelekea 2015. Kijarida cha "Cheche za Fikra" kilikuwa ni nuru ya kutupeleka 2010 na kilitoa mchango wake; kwa mashauri yenu, michango yenu na ukosaji wenu tunaka kuunganisha nguvu zote tatu (Jamiiforums, Fikrapevu na Wenu Mtiifu) kufanya kijarida hiki huru na cha bure cha "Kumekucha" kuwa sehemu ya mazungumzo ya kila wiki kwenye maofisi, migahawa, kwenye basi na popote. Na utafanya mema sana kama una uwezo wa kuchapa japo nakala moja au zaidi na kugawa bure... we do this part.. you do yours..


    Kama halipo kwenye Kumekucha, then its NOT NEWS!
     

    Attached Files:

  2. emmanuel1976

    emmanuel1976 JF-Expert Member

    #2
    Aug 4, 2011
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 301
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana mzee mwana kijiji, we are not going to let the same people that have destroyed the image of our country (Tanzania) to again determine the future of the Tanzania we want
     
  3. Kobello

    Kobello JF-Expert Member

    #3
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 5,153
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Daily,weekly.....?
    Just checked it,it's awesome and daring...big up.
     
  4. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #4
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..Nilipenda jana wakati wa Mjadala wa Wizara ya Uchukuzi jinsi wabunge wote hususani CCM walivyochangia na Kupinga Uuzwaji Rahisi kama huu wa UDA. Wabunge pia walipendekeza waliohusika na ufirauni huu wakamatwe na kuwekwa ndani kupisha Uchunguzi.
    At least sasa Watanzania wanapata mtu/watu/wawakilishi wa kuwasemea, maana tulizoea Mabunge yaliopita Mbunge yupo bungeni kwa ajili ya Chama na sio Wananchi.
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Aug 4, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    "In other countries, "necessity is the mother of invention"; In Tanzania however, "necessity is the mother of corruption". While others are inventing ways to make their lives better, we are doing the opposite! - out of necessity." - Mwanakijiji

    This is a powerful statement
     
  6. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #6
    Aug 4, 2011
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hongera sana kwa kazi nzuri, liuzeni au watu walipie kulisoma online (M-Pesa, Tigo Pesa), etc.

    Well done and keep it up
     
  7. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #7
    Aug 4, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yap, nimeshawagiwia watu kumi tayari.
    Nitaendelea ku print more copies.
     
  8. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #8
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ni-print 30 Copy na kuziweka Rececption kila mgeni anayekuja ajiokote, Tunakushukuru Mwanakijiji kwa kuonyesha uzalendo wako
     
  9. N

    Nyampedawa Member

    #9
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 15, 2011
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu Saharavoice na mimi naprint hapa ili nisambaze ili watu wapate kuelewa nini kina endelea. Asante sana Mwanakijiji.
     
  10. M

    MILKYWAY GALAXY Senior Member

    #10
    Aug 4, 2011
    Joined: Dec 12, 2008
    Messages: 196
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mkuu sana MM!

    Respect!!!

    Ahsante sana kwako na kwa wote kwa juhudi hizi za kuilinda, kuijenga na kuiendeleza nchi yetu.

    Uhakika lazima watu kadhaa nitawapatia na kuwahimiza wasome, waelewe na waeneze ujumbe. Na hatimaye wajiunge kwenye mapambano.

    Tuko pamoja!!
     
  11. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #11
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    Kwa wale wanaokumbuka tulikuwa tunachapisha kile kijarida cha "cheche za fikra" hata hivyo kutokana na matatizo yaliyo nje ya uwezo wetu ilibidi tusiyishe. Tutaweza kuweja matangazo humu to help offset gharama ya kutengeza ili kuinua ubora lakini bado kufanya cha bure. Wanasema some of the most precious things are found free, we only add money value later.
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 253
    Trophy Points: 180
    Thanks,kinapatikana kwa urahisi?mbona huwa sikioni kwenye meza?
     
  13. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #13
    Aug 4, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,541
    Likes Received: 422
    Trophy Points: 180
    Na walionunua na kupanga hiyo dili wako humo humo mjengoni kazi yao ni kucheza kibajaji cha Akudo Band,hawaltosheki hawa watu wana vitega uchumi walivyopata kwa njia za wizi kila sehemu,ajabu walipokuwa kwenye ajira zao za kazi walizosomea walikuwa ni watu wa kawaida tu .
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,394
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    utakiona vipi kama hujakiweka?
     
  15. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mtu yoyote wa mjini kabla hujafanya kazi na mtu unatakiwa unamfanyia diligence sasa hao wanaopiga madili na Iddi Simba hawakujua jinsi gani alivyoiua klabu ya Saigon?Kama kaweza kuia ile klabu what makes you think angekuwa na uadilifu huo ?kama kaweza kuia Saigon angeshindwa kuiimaliza UDA?
     
  16. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Thanks mzee .Later
     
  17. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Fuatilieni kule Agrosol huyu yupo Idd kapitia kampuni inaitwa Serengeti blehbleh
     
  18. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Makamu Mwenyekiti wa Kamati ya Bunge ya Hesabu za Mashirika ya Umma, Deo Filikunjombe akiwaonyesha waandishi wa habari jinsi Idi Simba alivyoingiziwa Sh 250milioni katika akaunti yake ikiwa malipo ya kuuza hisa za Shirika la Usafirishaji Dar es Salaam (UDA), mjini Dodoma jana.
     
  19. Candid Scope

    Candid Scope JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 11,892
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hicho kijarida kitakua kwa kazi sana maana hapa ndo jikoni kuna wengi wenye kupenyeza habari zenye mvuto hadi kuwa mshindi katika uringo wa vijarida
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    kazi nzuri sana. Tumeki-miss 'cheche za fikra' sana! I hope hichi kitakuwa more consistent. Mungu akuongezee...
     
Loading...