Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijarida cha "Cheche za Fikra" chatoka!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mzee Mwanakijiji, Aug 19, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Aug 19, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Tafadhali jipatie nakala yako ya bure ya kijarida chetu hiki ambacho kinaanza kukoleza moto wa mabadiliko. Tunawashukuru wasambazaji waliojitokeza kuanzia Dar penyewe, Kagera, Mara, Mwanza na Mbeya. Tunasubiri maeneo mengine watakaotaka kujitolea kusambaza (watapata nakala mapema Jumatatu) ili waweze kuchapa na kugawa nakala za kijarida hicho bure.

    KUbwa ni kuwa ukimaliza kukisoma usibakie nacho mkononi, mpatie mtu mwingine!!!

    Ingia kwenye "Current News"

    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Aug 20, 2008
  2. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hivyo vijarida vinapatikana kwenye news stand au maeneo gani zaidi?
     
  3. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ningependa kujipatia kamoja tuu!Nothern Zone hujapata msambazaji?
     
  4. K

    Kalalangambo Member

    #4
    Aug 19, 2008
    Joined: Sep 24, 2007
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu,
    Mbona hauko wazi ni wapi haswa tutakipata hicho kijarida? Je wanapouza magazeti mengine au wapi, sema baba.
     
  5. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #5
    Aug 19, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Kijarida kinapatikana hapa: BONYEZA
     
  6. Mbogela

    Mbogela JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2008
    Joined: Jan 28, 2008
    Messages: 1,368
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Heshima Mbele Mkuu wangu! Kazi nzuri na mwanzo mzuri sana nkuu wangu keep it up for betterment of Tanzania and its people.
     
  7. Kevo

    Kevo JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2008
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Mkuu hongera sana nimeona mambo yako kwenye kijarida.Actually I managed to print a few copies nikawagia wafanyakazi wenzangu hapa ofisini na hata kutumia some of my friends as an attachment nao wa[ate kuyaona mambo ya JF.
    Am impressed with your good work.
     
  8. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2008
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poa sana naiprint sa hivi naenda kusambaza nyumbani na mtaani, btw huyo mhariri kwenye picha ndo mwanakijiji?
     
  9. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2008
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hicho kijarida mbona kinakuja na pop-ups za kumwaga tu? Au ni mimi na tarakilishi changu tu?
     
  10. M

    Mtanzania JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2008
    Joined: May 4, 2006
    Messages: 4,815
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mzee Mwanakijiji,

    Hongera kwa juhudi kubwa. Ila naona kuna pop-ups kibao kwenye website yako kuanzia wiki hii. Angalia na rekebisha vinginevyo watu wengine wanaweza kuogopa na kukimbia
    wakidhani wanashambuliwa.
     
  11. Iteitei Lya Kitee

    Iteitei Lya Kitee JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2008
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 589
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Big up sana Mwanakijiji,ni hatua nzuri ya kuanza kulifikia taifa,nikimaanisha wale wa kule kijijini zaidi
     
  12. Gembe

    Gembe JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2008
    Joined: Sep 25, 2007
    Messages: 2,506
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mwanakijiji,

    Mpangilio Mzuri,ila layout ya makala haijaka vizuri..weka mpandilio mzuri ambao ina mtiririko.

    Naweza kuandika Makala katika kijarida hicho??nitaaandika Bure tu
     
  13. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mzee Mwanakijiji et al

    Hongera sana...this is walk the talk...well done.

    Maoni: Ningekuomba kiwe kinatumwa pia kwenye e-mail kama newsletter badala ya attachment.

    Binafsi natengeneza mailing list kwenye e-mail address yangu special kwa ajili ya kutuma kijarida hiki kila wiki kinapotoka.

    Kazi nzuri indeed.
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Aug 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    wazee hata mimi nimenotice tangu jana napata pop ups za ajabu; tutaliangalia sijui nini...
     
  15. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2008
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Kijarida.........kwa nini ki-Jarida....mbona mnashusha chat yake....went through it with some dudes here.........job well done MKJJ.
     
  16. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #16
    Aug 20, 2008
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Mzee Mwanakijiji,

    Kwanza napenda nikupe hongera kwa kuja na wazo kama hili. Sikuzote nimekuwa nikisema inatupasa tuangalia ni namna gani ya kuwafikia watu wengine ambao wako nje ya Mtandao wa JF na hata wale ambao hawana access ya internet. Kwa Tanzania ni wengi sana. Njia za kuwafikia Watanzania hawa ni pamoja na:
    • Mtandao
    • Magazeti na Vijarida
    • Radio
    • TV
    • Networking

    Tumekuwa very effective so far katika Mtandao, lakini sasa umeonyesha njia kwa kuja na Kijarida cha "CHECHE ZA FIKRA". Safari na iendelee.

    Jina la Kijarida ni zuri sana na hata mwonekano na mpangilio wa Kijarida ni mzuri. Images ziko so clear na maandishi yanasomeka bila taabu. Zaidi ya yote nimeona hoja nyingi ni hoja nzito sana.

    Nina maoni machache ya kuboresha:

    • Wakati wa Ku-Insert images ni vema ziwekwe vizuri. Katika baadhi ya sehemu flow ya maandishi si nzuri sana. km page ya mbele sehemu nyingine maandishi yanakatikia pabaya na mtu asipokuwa makini anapoteza flow.
    • Pia nashauri kuwe na habari mbalimbali nyingine mbali na za kisiasa ambazo ndiyo zimesheheni, km habari za uwezeshaji kwa ujumla (unajua Watanzania wengi ni Masikini), habari za akina mama n.k.
    • Katika kipindi kama hiki cha bunge, unaweza ukatuletea hoja ambazo ni nzito na zilizogusa wengi toka bungeni.
    • La mwisho, kwa kuwa kiko katika PDF format, unaweza pia ukaki-upload hapa JF. Ni kweli mara kadhaa hata mimi nilishindwa kuki-download kwa ajili ya Pop-ups kama Mzalendo Mtanzania alivyosema.

    Nakutakia kila la heri. I hope Cheche za Fikra zitasaidia kuchochea mabadiliko katika Jamii.
     
  17. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #17
    Aug 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Sanctus.. kitu ambacho nataka kiwe tofauti kabisa na natumaini tutaweza ni kuwa:

    Kijarida nataka kiweze kuwa localized. Tukipata habari za kazi au matukio muhimu ya eneo la Morogoroo kwa mfano au Kanda ya Ziwa n.k. basi pamoja na habari muhimu na makala kulingana habari za mahali zinaendena na wapi watu wanasoma kijarida hicho.

    Hivyo kama hilo unalolisema la mambo ya uwezeshaji au nafasi za kazi n.k au matangazo fulani specific kwa watu wa Dar, basi toleo la Dar litakuwa na habari za Dar zaidi na watu wa mwanza wataweza kujua matukio ya maeneo yao.

    Na zaidi ya yote nataka tuweze kufikia mahali kuwa kama mtu anasambaza kijarida hiki bure Kipunguni au Magomeni, basi habari za mambo ya maeneo hayo zinaweza kuingizwa na hivyo kinakuwa pia ni community newsletter. Magazeti makubwa hayawezi kufanya hivyo.

    Ushauri wako huo mwingine tumeupokea vizuri na tutajitahidi kufanyia kazi na tunakaribisha makala hoja, mawazo au maoni kuhusu jambo lolote la kijamii kutoka kwako binafsi au kama kiongozi wa TPN...

    shukrani za dhati.
     
  18. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #18
    Aug 20, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,401
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    hahahah mzee hata kama ungetaka malipo sina ingebidi uandike bure tu. Yes nakaribsha makala fupi fupi na tunaandika kwa majina yetu aidha yote kamili au hata la kwanza tu. Makala yoyote itufikie kabla ya mwisho wa Ijumaa.

    Asante kwa ushauri.
     
  19. M

    Mutu JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2008
    Joined: Mar 30, 2008
    Messages: 1,333
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kazi nzuri ,hongera sana wawajibikaji wote mnao husika ktk hili.
     
  20. Augustoons

    Augustoons JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2008
    Joined: Oct 31, 2007
    Messages: 397
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hongera mkuu nimeona mambo yako.Cosider tu maneno ya wadau ili kukiboresha.cc wengine tutakuwa tuasambaza kupitia mail list zetu.Binafsi nina mail list kama ya watu 160 hivi hivyo ukinifowadia basi be sure 160 people will read it.
     
Loading...