Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijani na Njano ni Rangi za Kiislamu?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Ng'wanangwa, Nov 4, 2010.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2010
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,434
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Swali.

    Nyundo ni alama ya kuua wasio waislamu?

    Jembe ni alama ya kuchimbia makaburi wasio waislamu?
     
Loading...