Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wangu wamempatia note bandia jumla 450,000/= , mpesa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Oct 29, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Wapendwa nimeanza biashara hii mwezi july, 2012. Sijakutana na shida kama hii
    jana mtu amekuja akitaka awekewe 450,000/= kwenye account yake akampatia mwanangu laki nne na nusu feki, na tumegundua asubuhi hii kwenye kuweka hela pale happy mvungi asubuhi ya leo
    tumeambiwa hela halali ni elfu hamsini na feki ambayo machine imekataa ni 450,000/=

    upande wangu nakubali kosa kutokuwa na machine ya ku check pesa feki
    leo hii nimepata hasara kubwa
    mpesa wanasema amekwisha toa hiyo hela tayari

    sasa hatua ya kuchukuwa nifanyeje wapendwa wana jamii forums
    asanteni kwa ushauri wenu
    mama yenu mchanga kiujasiriamali
     
  2. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 373
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    pole..jina la mwenye hyo account c lilitokea alipoweka ela?
     
  3. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Nenda karipoti polisi kisha mfatilie TCRA
     
  4. Mnama

    Mnama JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 1,338
    Likes Received: 135
    Trophy Points: 160
    Nenda Voda wakusaidie kumtrack na akiweka hela yoyote kwenye account yake wanazikamate.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,986
    Likes Received: 5,112
    Trophy Points: 280
    Mpesa, Z Pesa, Tigo Pesa, Airtel Money ni Benki za kimagumashi, umesha poteza haki zako.
     
  6. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Jamaa na laini keshaitupa chooni, zali hilo, huu mtandao umeenea sana hapa tz, juzi jamaangu alilizwa kama wewe.
     
  7. N

    Ngarenaro JF-Expert Member

    #7
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 311
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Hivi wewe yaani hapo ndio upeo wako ulipofikia wa kumshauri mtu?
     
  8. w

    white wizard JF-Expert Member

    #8
    Oct 29, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    hiyo imeshakula kwako,kwani utambana vipi kuwa ni yeye ndiye aliyetoa pesa hizo?pesa fake pa kumkamata ni pale mala tu anapokukabidhi,zaidi ya hapo inakuwa ni ngumu,kwani atakataa kuwa c yeye,ni inakuwa ngumu kudhibitisha hilo.cha msingi ni kumwambia huyo kijana wako kuwa makini tu.pole
     
  9. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #9
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    nadhani cha muhimu kwenye hii biashara ni kununua zile taa za kuweza kuona pesa fake, nadhani ni bei nafuu tu, sababu ukilizwa hii imeshakuwa case na ni maneno yako au yake sababu na yeye atabisha labda sio yeye au na yeye ameshikishwa
     
  10. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #10
    Oct 29, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    yes .... uv fluorescence light (ultraviolet)
     
  11. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #11
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Pole kwa kilichokukuta mkuu
     
  12. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #12
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,570
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    duh,pole sana mkuu. asante kwa taarifa kwani umetufumbua macho sisi wenye biashara hizi!
     
  13. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #13
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    ndiyo mtoto anasema limetokea kaka
     
  14. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #14
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Asante kwa ushauri nami nimewaambia HIVYO HIVYO NENDENI POLISI MAANA MPESA KUSEMA TU KWAMBA WAME M BLOCK HAITOSHI SI ATANUNUA LINE NYINGINE?
     
  15. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #15
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    asante kaka kweli tunaishi siku za mwisho nami niliishaona hiyo hela sina hata tumaini la kuipata licha ya kwamba tume report polisi
     
  16. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mimi ni mama nipe pole mwezangu. Kwa sasa nimeifunga hiyo biashara mpaka nitakapopata kile kifaa cha ku check hela kama ni halali au la. Nimeenda bank ya posta wakanionyesha kitu kama tube light ambayo unaweka hela pale na kama ni feki itaonyesha mwanga kwenye note bandia na kama ni halali utaona ina high light kwenye ile picha. Sasa nimewatuma watoto waende kuulizia hiyo taa ndiyo nianze biashara tena
     
  17. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    asante mkuu mimi ni mama asante nina imani mungu ataniiinua tena
     
  18. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    asante sana mimi ni mama mwanamke mwenzio
     
  19. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #19
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Hata ukiwa mama, unaweza kuwa Mkuu, Bosi wangu mie ni mmama huwa namwita Chifu, Bosi na Mkuu.
     
  20. C

    Chibolo JF-Expert Member

    #20
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 2,315
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Ndio imeshakula kwako,tulia upange michororo mingine,usiharibu fwedha yako kwenda polisi huko utapotea kabisa hakuna msaada..
     
Loading...