Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kijana wakiume/wakike anaitajika kuanzia trh 1/08/2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bishop Fihavango, Jul 26, 2012.

  1. B

    Bishop Fihavango Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 16
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 5
    Wanajamii nahitaji mtu wa kuniuzia duka langu la vocha za simu + tigo pesa,duka ni jipya ila natarajia baadae niweke na Mpesa,Airtel Money,Tigo rusha,vocha za jumla,Max malipo na vinginevyo,kuhusu malipo ni makubaliano,duka lipo maeneo ya Magomeni Kagera.Kwa mawasiliano zaidi ni kwa email ya fihavangoa@yahoo.com
     
  2. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    nipe namba zako kama bado hujapata.
     
Loading...